Bình Ba hôm nay ra sao? - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/69 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 69/69
Kết quả 11 đến 20 của 69
    ndm10vn's Avatar
    Đang ở
    tphcm
    update lại giá sau lễ 2/9, trên đảo trọn gói vẫn là giá cũ 1trieu/người
    4 QUẬY - 098.491.7850
    fb: https://www.facebook.com/diem.tran.1610

susu ham ăn's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Ngưỡng mộ chị Quậy thiệt, đi nát cái đảo Bình Ba này luôn rồi. Hi vọng sẽ có một ngày được đồng hành cùng chị
    Sống là để ăn!!!

rainnyday92's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi ndm10vn Xem bài viết
    update lại giá sau lễ 2/9, trên đảo trọn gói vẫn là giá cũ 1trieu/người
    Nếu mình muốn đi xe nhà ra tới Cam Ranh rồi gửi xe rồi lên tàu qua đảo có đc ko chị ? Ở Cam Ranh chị có thấy chỗ nào gửi oto gần bến tàu ko ạ ?

ndm10vn's Avatar
    Đang ở
    tphcm
    Trích dẫn Gửi bởi susu ham ăn Xem bài viết
    Ngưỡng mộ chị Quậy thiệt, đi nát cái đảo Bình Ba này luôn rồi. Hi vọng sẽ có một ngày được đồng hành cùng chị
    yeah, Quậy đi đâu hay hú lên, để có ai cùng đam mê thì đi chung cho vui hihi, có gì add facebook Quậy đi, có đi đâu pót lên dễ thấy, có dịp đi chung bạn, Quậy thích kết bạn với những người bạn cùng sở thích ăn uống và du lịch mà hihi

Trích dẫn Gửi bởi rainnyday92 Xem bài viết
    Nếu mình muốn đi xe nhà ra tới Cam Ranh rồi gửi xe rồi lên tàu qua đảo có đc ko chị ? Ở Cam Ranh chị có thấy chỗ nào gửi oto gần bến tàu ko ạ ?
    yeah được chứ bạn, bạn đi bằng gì ra Cam Ranh cũng được hết đó, ngay chỗ bến tàu có chỗ gửi xe qua đêm đó bạn, đi bằng xe ô tô thì gửi ở đó bạn
    4 QUẬY - 098.491.7850

ThuyPham3's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Mình cũng đi chỗ này rồi, do chị Quậy giới thiệu luôn, đồ ăn phải nói là siêu ngon siêu nhiều, anh Rang cũng nhiệt tình lắm, bây giờ có xe điện đi loanh quanh trên đảo thích lắm

ndm10vn's Avatar
    Đang ở
    tphcm
    Trích dẫn Gửi bởi ThuyPham3 Xem bài viết
    Mình cũng đi chỗ này rồi, do chị Quậy giới thiệu luôn, đồ ăn phải nói là siêu ngon siêu nhiều, anh Rang cũng nhiệt tình lắm, bây giờ có xe điện đi loanh quanh trên đảo thích lắm
    oh yeah hihi
    4 QUẬY - 098.491.7850

hainguyen3's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Vậy nếu em đi 2người thì sao chị?có đặt đồ ăn với xe đi dạo đi lặn được ko chị?

kimhoaj1122's Avatar
    Đang ở
    HCM
    hì..mình cũng thích du lịch kiểu như vậy mà trước giờ cũng bận bịu, giờ thì rảnh hơn rồi,khi nào đi b pót lên đây hén..hi vọng là sẽ có dịp cùng đi với b..

ndm10vn's Avatar
    Đang ở
    tphcm
    Trích dẫn Gửi bởi hainguyen3 Xem bài viết
    Vậy nếu em đi 2người thì sao chị?có đặt đồ ăn với xe đi dạo đi lặn được ko chị?
    bạn đi 2 người thì đi cuối tuần là nhận hết đó bạn, ngta cũng lo trọn gói cho mình lun y chan Quậy vậy đó, chỉ có là 2 người ở phòng riêng 2 người thì thêm tiền phòng là 200k/phòng thui bạn, mọi thứ vẫn y như Quậy hhihi

Trích dẫn Gửi bởi kimhoaj1122 Xem bài viết
    hì..mình cũng thích du lịch kiểu như vậy mà trước giờ cũng bận bịu, giờ thì rảnh hơn rồi,khi nào đi b pót lên đây hén..hi vọng là sẽ có dịp cùng đi với b..
    oh Quậy đi q hay pót lên lắm, xem có ai thích đi chung cho vui hihi, hoặc bạn add facebook Quậy cũng được, cho dễ follow, có j thấy liền hihi dạo này Quậy cũng xung lắm, thích đi chơi hoài hihi
    4 QUẬY - 098.491.7850

kimhoaj1122's Avatar
    Đang ở
    HCM
    hì mình cũng hay đi lắm, mà chỉ có 2 đứa tung hoành thôi, chứ rủ rê nhiều đứa bận chẳng đi chung đc

2/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/69 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 69/69

Tag của Chủ đề này