[Hình] REVIEW Off ăn uống Vũng Tàu 24-9-2011 - Trang 5
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

5/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/63 ... 34567 Trang cuối - Kết quả của 61 từ 63/63
Kết quả 41 đến 50 của 63
    motel này được quá vậy, mấy bạn có gọi điện thoại đặt trước hay quen bít với bà chủ motel k mà được giá này vậy? vì hầu hết các motel, hotel ở vũng tàu đều lên giá 500-600k vào cuối tuần mà

Trích dẫn Gửi bởi miri Xem bài viết
    motel này được quá vậy, mấy bạn có gọi điện thoại đặt trước hay quen bít với bà chủ motel k mà được giá này vậy? vì hầu hết các motel, hotel ở vũng tàu đều lên giá 500-600k vào cuối tuần mà
    Cùng câu hỏi vs ban này, vì mai em xuống VT rùi.. tài sản 2 đứa có 800k

Trích dẫn Gửi bởi miri Xem bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi vip_boy92 Xem bài viết
    Cùng câu hỏi vs ban này, vì mai em xuống VT rùi.. tài sản 2 đứa có 800k
    các bạn cứ đt lại check giá thử đi là biết mà

hoangtrung's Avatar
    Mọi ngưởi đi chơi vui vẻ quá, hix mai mốt có off thì cho mình đăng ký 1 suất với.

bombovic's Avatar
    Iem đi VT lần nào cũg chạy xe máy, mà nghe AD tả cảnh chạy xe sao giống phim kinh dị quá, hãi s
    Đi VT mà sao ko đi ăn Bánh khọt Gốc vú sữa vại

bear00's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi bombovic Xem bài viết
    Iem đi VT lần nào cũg chạy xe máy, mà nghe AD tả cảnh chạy xe sao giống phim kinh dị quá, hãi s
    Đi VT mà sao ko đi ăn Bánh khọt Gốc vú sữa vại
    Chạy xe cũng khỏe mà, đợt đó gấu chở West nè
    Bánh khọt vú sữa nghe ngưòi dân ở VT nói là có tiếng thui chứ hẻm ngon nhất đâu
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

bombovic's Avatar
    Vại bánh khọt ở đâu ngon nhất vại bác Gấu??? Lần nào xún đó vô Gốc vú sữa cũng ngồi đợi khờ me mọc râu mới thấy đc mặt mũi dĩa bánh khọt, chắc nhờ vậy ăn mới ngon

e sắpp đi VT cùng gia đình . Có anh nào biết hotel or motel nao sạch sẽ giá cả phải chăng không ạ ? E có đt hỏi motel 45 người ta nói la 600k/đêm . hjc .

Hỏi thăm KS Vũng Tàu

Trích dẫn Gửi bởi DiaDiemAnUong

Hotel- chỗ ở:
    Tụi mình ở Motel 45 Thùy Vân. Giá phòng đôi chỉ có 250k/ 1 ngày có máy lạnh luôn, phòng ốc cũng thoải mái, giường khá sạch sẽ, chỉ có điều nước hơi yếu tí. Ở đây nước uống trong tủ lạnh đều đồng giá 10k khá OK, Ở thêm đến 2-3h chiều cũng không tính thêm tiền phòng. Motel cũng tự cho thuê xe tay ga với giá 200k/ 1 ngày và được đổ đầy bình xăng. Vì là xe nhà lấy ra cho thuê luôn nên xe rất mới và chạy êm, không như lần trước mướn bên Sơn Thịnh xe rất cùi và kinh dị (nhất là lên cái dốc).

Motel của tụi mình

[URL="http://me.zing.vn/apps/photo?params=/dt/diadiemanuong/apps/photo/album/photo-detail/id/1263001227/URzl][IMG]http://d.f7.photo.zdn.vn/upload/original/2011/09/27/0/11/1317057063418866457_574_0.jpg[/URL]

Phòng ốc sạch sẽ và thóang mát
    [/B] [B]
    [URL="http://me.zing.vn/apps/photo?params=/dt/diadiemanuong/apps/photo/album/photo-detail/id/1263000842"]
    Admin cho mình hỏi thăm về Motel 45 Thuỳ Vân. Motel này ở có ồn ào ko, có phù hợp cho gia đình có em bé 2-3 tuổi ko? Nên ở tầng 1 hay tầng 2 thì sạch sẽ hơn? mình định thuê phòng có 1 giường đôi và 1 giường đơn. Hẻm 45 này có an ninh ko? Đi ra biển bao xa? Bãi tắm có tắm đc ko (có sứa / đá)

Admin trả lời sớm cho mình nhé. Cảm ơn Admin!

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food
    Trích dẫn Gửi bởi n_lananh Xem bài viết
    Admin cho mình hỏi thăm về Motel 45 Thuỳ Vân. Motel này ở có ồn ào ko, có phù hợp cho gia đình có em bé 2-3 tuổi ko? Nên ở tầng 1 hay tầng 2 thì sạch sẽ hơn? mình định thuê phòng có 1 giường đôi và 1 giường đơn. Hẻm 45 này có an ninh ko? Đi ra biển bao xa? Bãi tắm có tắm đc ko (có sứa / đá)

Admin trả lời sớm cho mình nhé. Cảm ơn Admin!
    trong hẻm 45 này cũng khá nhiều motel khác nhau, Motel mình đề cập đến thì đi ra biển ko xa lắm , nhưng cũng ko gần lắm, áng chừng khỏang 120 mét đó bạn ! Bãi tắm chung cho nhiều chỗ nữa nên cũng bình thuờng như mấy chỗ khác ở bãi sau VT thôi, ko có đá Phòng ốc drap giường màu trắng nên mình cảm thấy khá sạch sẽ, cũng không có mùi hôi gì cả, phòng tắm thì mức độ trung bình thôi, yên tĩnh không ồn ào. Bạn có thể ở lầu 1, có phòng 2 giường bự luôn mà giá cũng same same à, cách đây 1 tuần bạn member Banxai cũng có ghé thử chỗ này thì tính giá vẫn 200k/ 1 đêm (chắc cho ngày thường).

5/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/63 ... 34567 Trang cuối - Kết quả của 61 từ 63/63

Tag của Chủ đề này