Khám phá những vẻ đẹp tựa cõi tiên chỉ có ở Hàn Quốc
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 2 của 2

Khám phá những vẻ đẹp tựa cõi tiên chỉ có ở Hàn Quốc

Hãy cùng nhau ngắm nhìn vẻ đẹp thiên nhiên Hàn Quốc lung linh huyền ảo trong bộ ảnh của nhiếp ảnh gia Jaewoon và lựa chọn cho mình một [b]tour du lịch Hàn Quốc[b] thích hợp nhất bạn nhé!

ve dep tien canh o han quoc2 - Khám phá những vẻ đẹp tựa cõi tiên chỉ có ở Hàn Quốc

Đến từ Thủ đô Seoul, nhiếp ảnh gia Jaewoon đã lưu lại nhiều hình ảnh thiên nhiên tuyệt đẹp ở xứ sở kim chi. Qua những bức ảnh của Jaewoon, quang cảnh mặt nước trong vắt cùng cây cối đều hiện lên sống động và huyền ảo như chốn tiên cảnh.

ve dep tien canh o han quoc - Khám phá những vẻ đẹp tựa cõi tiên chỉ có ở Hàn Quốc

Quang cảnh thiên nhiên Hàn Quốc hiện lên một cách thơ mộng, mang vẻ đẹp huyền ảo, lung linh qua ống kính của nhiếp ảnh gia Jaewoon. Ngắm nhìn những hình ảnh này, tôi lại có một cảm giác muốn được đi, được chinh phục Hàn Quốc ngay lập tức.

ve dep tien canh o han quoc4 - Khám phá những vẻ đẹp tựa cõi tiên chỉ có ở Hàn Quốc
    ve dep tien canh o han quoc6 - Khám phá những vẻ đẹp tựa cõi tiên chỉ có ở Hàn Quốc
    ve dep tien canh o han quoc8 - Khám phá những vẻ đẹp tựa cõi tiên chỉ có ở Hàn Quốc
    ve dep tien canh o han quoc9 - Khám phá những vẻ đẹp tựa cõi tiên chỉ có ở Hàn Quốc

Xem chi tiết bài viết và bộ ảnh đầy đủ tại: Những vẻ đẹp tựa cõi tiên của thiên nhiên Hàn Quốc

Bài viết có ích với mình. Trước giờ vẫn tìm các bài viết như thế này mà không thấy. Cám ơn bạn nhé!