Phan Thiết- Điểm Đến Của Mùa Hè - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/16 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Hình của bạn đẹp quá Phan Thiết thì đi tự túc vui hơn! cũng gần nữa nên đi xe máy cho tiết kiệm

ngocxitlonton's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi thienlam182 Xem bài viết
    Hình của bạn đẹp quá Phan Thiết thì đi tự túc vui hơn! cũng gần nữa nên đi xe máy cho tiết kiệm
    HCM-Phan Thiết gần mà ... mỗi tội h ngán mấy đại ca núp bắn tốc độ ở Đồng Nai thôi.Bò qua được mấy trạm đó là nó nhẹ cả người. Gương 1 cái còn gọi đầu zô bắt cho được mà.

nhoc_bi_123's Avatar
    bạn cho mình hỏi là bạn đi sài gòn từ sáng ra đến kê gà cỡ mấy h`, rồi mấy h bạn từ kê gà ra phan thiết luôn nha
    cả giá vé đi thuyền nữa.
    sap toi minh cung định lam một chuyến giống vậy nhìn bạn đi thấy ghiền quá

ngocxitlonton's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi nhoc_bi_123 Xem bài viết
    bạn cho mình hỏi là bạn đi sài gòn từ sáng ra đến kê gà cỡ mấy h`, rồi mấy h bạn từ kê gà ra phan thiết luôn nha
    cả giá vé đi thuyền nữa.
    sap toi minh cung định lam một chuyến giống vậy nhìn bạn đi thấy ghiền quá
    Đi tàn tàn thì tầm gần 5h. Vì người ngồi sau ko cho chạy nhanh, vừa đi vừa chơi. Nghỉ 2 chặng. Chạy cái đường rừng tắt đó thì mất thêm 30p nữa. Quẹo phải đi 1 đoạn nữa thì tới Kê Gà rồi. Vé qua thuyền hình như là 30k/người thì phải.

Thấy mọi người nói h cái cầu thang nó sập rồi hok có cho ai lên kìa Nên đầu tư hơn cho cái Bàu Trắng á.

Bãi biển trong Tp , tối đi dò dò dưới nước có ghẹ nhỏ nhỏ luôn đó bạn.

Thượng lộ bình an, gặp công an nhớ né

nhoc_bi_123's Avatar
    Rồi mấy giờ bạn tời phan thiết vậy ?
    Muốn lên hải đăng mà nghe nói không cho lên sao buồn ghê

thodiadulich's Avatar
    Suốt quãng đời sinh viên của mình không nhớ bao nhiều lần mình ghé thăm nơi này, mình thích cảm giác phi thân trên xe và ngắm nhìn những cung đường biển được mệnh danh là cung đường biển dài nhất và đẹp nhất thế giới. Bạn nên bám sát đường biển từ Sài Gòn - Bà Rịa - Bình Thuận -Ninh Thuận, mình tin chắc trải nghiệm này vượt xa những gì bạn trông đợi. H đi làm rồi ít có thời gian để có 1 hành trình dài mấy ngày liên tục như vầy, nhưng có dịp nghĩ phép nào ai ở SG nên thử 1 lần nếu bạn chưa từng

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/16 12