[Phan Thiết] Du lịch chỉ có ăn uống và người dân dễ mến đến bất ngờ - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/26 123
Kết quả 21 đến 26 của 26
    cái mực bạn ăn là mực trứng hậu nó đắng đắng là đúng rồi

Trích dẫn Gửi bởi Phoenix Ngoan Xem bài viết
    Hồi lúc mình đi còn tàu PT1,2,3,4 là các tàu du lịch chuyên đi PT buổi tối nhưng có nghe phong phanh là dẹp mấy chuyến tàu này rồi thì phải. Nếu bạn ko muốn đi xe buổi tối thì có thể chọn tài SE6 khởi hành lúc 9h sáng, lên web vetau24 coi thử nhé bạn

Nếu bạn ko gửi xe máy đi cùng thì mình nghĩ chỉ cần tới sớm 15p là đc rồi, đúng giờ là tàu chạy nhé, trễ 1p cũng ko đc s

Còn chuyện mua vé xe lửa ở đâu thì bạn tới trực tiếp ga sài gòn mua nhé

Lưu ý: Mình nghe bạn mình nói (bạn mình là người đi mua vé xe lửa) là để ko bị người bán vé khó chịu với mình thì lúc mua vé cứ nói tên tàu , giờ đi, ngày đi là mua vé rất nhanh. Ví dụ như là tàu SE6 lúc 9h sáng thứ 6 , để có thể chọn nhanh vậy là mình cần nghiên cứu kỹ trên web rồi mới chọn đc.

Các tàu đi đến ga Phan Thiết gồm tàu có số hiệu là PT, SPT. Còn các tàu thống nhất bắc nam có số hiệu SE.

Chúc bạn có chuyến đi vui vẻ nhé
    ah, thật ra là mình muốn đi tàu buổi tối từ PT về SG.vì muốn ở lại PT chơi lâu lâu xíu ^^ Mà lên mạng chỉ thấy chuyến đi PT-SG là buổi chiều 1h30 thôi.
    Mình đọc thông tin thấy xe lửa mở lại mấy toa tàu kia luôn rồi.nhưng vẫn không tìm được vé PT-SG buổi tối
    ah, thanks bạn về cái tip nha, mình sẽ lưu ý.

VanTran4's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Không liên quan nhưng cho mình hỏi là khi tới nơi gần siêu thị coopmart gần đó có chỗ nào cho thuê xe máy không

Phoenix Ngoan's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi VanTran4 Xem bài viết
    Không liên quan nhưng cho mình hỏi là khi tới nơi gần siêu thị coopmart gần đó có chỗ nào cho thuê xe máy không
    mình chạy xe máy xuống nên ko rõ nữa bạn

Nhìn hình muốn đi lại Phan Thiết ghê, đợt trước ghé có 1 bữa, chả tham quan được gì nhiều. Có ăn răng mực thì thấy cũng ngon

phamkhanh14's Avatar
    Đang ở
    173/8 Thủ Khoa Huân, thành phố Phan Thiết, Bình Thuân
    Mọi người đến Phan Thiết có thể ghé quán cơm niêu ngon Phan ThiếtCơm Niêu Panda nhé, mình thấy quán ăn ngon, menu cơm niêu đa dạng.
    hoặc có thể xem thêm 5 quán cơm ngon Phan Thiết để khỏi phải đi lòng vòng nhé.

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/26 123