[REVIEW] Vũng Tàu 2 ngày 1 đêm chỉ toàn ăn uống...^^ - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/21 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 21/21
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Trích dẫn Gửi bởi penam Xem bài viết
    đi có 2 ngày thui ah.mà đội quân tàn sát quá trời.hj

-----------------------------------------------------

Cherish cho mình hỏi muốn updeate tiếp thì làm sao?
    Ăn ngon quá ta, mấy chị em thật là khéo ăn uống nha
    Ngoài đó nghe nói có cái ks j to lắm mà giá mềm, lâu quá chưa đi VT pùn ghê
    Thà ăn 1 lần Ngon hơn 2,3,4,.....n lần dỡ

dự là dân sì gòn rất thích đi VT mua hải sản nhưng thực chất mà nói ở VT bán hải sản mắc hơn SG nhiều hôm bữa đi hỏi 1 ký ghẹ xanh nó hét 380k/kg mà con tí tẹo, bạch tuộc thì 100k/kg mà nhìn thì cứng ngắc, chắc do để đông lạnh chứ ko phải mới đánh bắt về (mua ở chợ xóm lưới) mặc dù mình đã nói là dân VT đi xe biển 72 của gấu nó vẫn hét như thế đó

bánh xèo chay ở Đại Tòng Lâm ngon lắm, nhớ cách đây hơn 10 năm mình có đi với bà ngoại cúng dường các chùa ở vũng tàu + đồng nai có ghé ăn, 2 bà cháu quất tới 5 cái bánh xèo

Trích dẫn Gửi bởi tamcbt Xem bài viết
    bánh xèo chay ở Đại Tòng Lâm ngon lắm, nhớ cách đây hơn 10 năm mình có đi với bà ngoại cúng dường các chùa ở vũng tàu + đồng nai có ghé ăn, 2 bà cháu quất tới 5 cái bánh xèo
    Bánh xèo vừa dòn vừa ngon. CÓ nhân nấm, cà rốt, giá.. Ngon lém. Nhắc đến lại thèm. Đã vậy còn nhiều món chay để ăn cơm, nêm nếm vừa ăn lém lun ak.

Nói vựa vậy chứ toàn giá bán kiểu nhà hàng không à.
    Lần trước đi 1 lần cũng giá trên trời không thua gì giá nhà hàng Sài Gòn, vậy mà cái vựa nó đông như kiến, mém nữa là không có chổ để ngồi......

cả 1 bao ghẹ mà 300k, rẻ quá ^^.

yourcolor's Avatar
    sao thấy plan này có vẻ hơi mắc, di chuyển về Hồ Cốc - Hồ Tràm hoặc Lộc An rẻ hơn nửa, không gian thoáng đãng (nếu bạn chỉ thích ăn và ngắm cảnh) ...
    Những chuyến đi luôn mang nhiều ý nghĩa với cuộc đời mỗi người ...

Bạn đi như zay hết bao nhiu "ngân lượng" thế? Mình cũng đang định đi với nhóm 5 ng`, nhưng ko bik chi phí bao nhiu, chủ yếu là ăn ở vì tụi mình ko có vui chơi nhìu

Trích dẫn Gửi bởi sihuan95 Xem bài viết
    Bạn đi như zay hết bao nhiu "ngân lượng" thế? Mình cũng đang định đi với nhóm 5 ng`, nhưng ko bik chi phí bao nhiu, chủ yếu là ăn ở vì tụi mình ko có vui chơi nhìu
    Tụi mình đi vậy mỗi người khoảng 700k 800k 1 ng đó bạn.tính luôn tiền phòng.ăn vặt này kia luôn đó.đi đông thì chi phí share ra rẻ hơn đi 2 ng đó.chúc bạn có chuyến đi vui vẻ nha.

Trích dẫn Gửi bởi yourcolor Xem bài viết
    sao thấy plan này có vẻ hơi mắc, di chuyển về Hồ Cốc - Hồ Tràm hoặc Lộc An rẻ hơn nửa, không gian thoáng đãng (nếu bạn chỉ thích ăn và ngắm cảnh) ...
    Đúng rồi đó bạn. Mình cũng đang muốn đi 1 tuor Hồ Cóc... Tại nó còn mới nên chưa chặt chém khách đó. Tranh thủ đi bây giờ để mai mốt bắt đầu bán được chắc sẽ chặt chém như Vũng Tàu quá.hihi

Trích dẫn Gửi bởi vantantr Xem bài viết
    Nói vựa vậy chứ toàn giá bán kiểu nhà hàng không à.
    Lần trước đi 1 lần cũng giá trên trời không thua gì giá nhà hàng Sài Gòn, vậy mà cái vựa nó đông như kiến, mém nữa là không có chổ để ngồi......
    Mình mua lẻ thì nó biết khách du lịch rồi bạn ui. Như mấy người lấy mối có giá khác đó bạn. Nếu chịu khó mình đi chợ sớm cũng có bán tôm cua này kia. Giá như ở chợ trên Sài Gòn mình mua đó bạn.

ZytJoZy's Avatar
    pạn ơi pạn đi Vt o KS nào ậy pạn, cho mình địa chỉ dc ko Tks pạn nhé

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/21 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 21/21

Tag của Chủ đề này