[Review][Phượt] Miền Trung theo đường biển và ăn uống - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/28 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 28/28
Kết quả 11 đến 20 của 28
    yourcolor's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi chaunm Xem bài viết
    sao vậy bạn đi ăn uống là đi Phan Thiết đúng rồi mà, trong bài của mình thì chỉ có chỗ Mì Quảng là fail ah. hihi.
    ngày trước em đi (dịp 30/4 - 1/5), ko ra Mũi Né vì nắng quá, chỉ ở Phan Thiết, tối ra ngay bờ kè ăn món ếch mà theo chồng em gọi là ếch tập tạ, xương nhỏ xíu toàn thịt ko, ngon lắm đầu tháng 10 này em cũng đi, đợt này sẽ ra Mũi Né, hi vọng là khám phá được nhiều địa điểm mới
    Những chuyến đi luôn mang nhiều ý nghĩa với cuộc đời mỗi người ...

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Cái đùi vịt với cục giò nhìn bự dã man luôn >.<

chaunm's Avatar
    Đang bận quá, vài hôm nữa rãnh là update thêm
    Tôi yêu đất nước này biết bao, còn nhiều nơi mà tôi chưa đến lắm, đợi tôi nhé, đất nước tôi ơi.

chaunm's Avatar
    update thêm lẩu, cơm bụi
    Tôi yêu đất nước này biết bao, còn nhiều nơi mà tôi chưa đến lắm, đợi tôi nhé, đất nước tôi ơi.

yourcolor's Avatar
    Nha Trang thì ra chổ cầu Bình Tân, dọc theo cầu nhiều vựa bán hải sản, giá cả chấp nhận được, nấu ăn nóng tại chổ, thích gì thì chỉ, vớt lên nấu bán liền, rất ngon nha khu vực hải sản Tháp Bà cũng nên thử, cũng khá ngon, nhưng em quen ăn bụi nên toàn ra cầu ăn thôi

chaunm's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi yourcolor Xem bài viết
    Nha Trang thì ra chổ cầu Bình Tân, dọc theo cầu nhiều vựa bán hải sản, giá cả chấp nhận được, nấu ăn nóng tại chổ, thích gì thì chỉ, vớt lên nấu bán liền, rất ngon nha khu vực hải sản Tháp Bà cũng nên thử, cũng khá ngon, nhưng em quen ăn bụi nên toàn ra cầu ăn thôi
    Không biết thế nào, mình k thích ăn hải sản ở Nha Trang chắc vị chế biến k hợp hay sao ah, món nào ăn đơn giản nhất chủ yếu dựa vào độ tươi của nguyên liệu thì mình ăn đc,hik
    P/s: cơ mà mình giống nhau ở điểm thích ăn bụi, long nhong kiếm quán vĩa hè, quán xưa, quán hẽm hơn là nhà hàng, ré tàu răn

yourcolor's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi chaunm Xem bài viết
    Không biết thế nào, mình k thích ăn hải sản ở Nha Trang chắc vị chế biến k hợp hay sao ah, món nào ăn đơn giản nhất chủ yếu dựa vào độ tươi của nguyên liệu thì mình ăn đc,hik
    P/s: cơ mà mình giống nhau ở điểm thích ăn bụi, long nhong kiếm quán vĩa hè, quán xưa, quán hẽm hơn là nhà hàng, ré tàu răn
    Nha Trang các món ốc, cua thấy ngon, chứ ghẹ thì em thấy dở lắm tùy theo sở thích, anh có vẻ hoài cổ nhỉ, hehe chúc anh có chuyến đi vui vẻ và thoải mái nha

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Nha Trang các món ốc, cua thấy ngon, chứ ghẹ thì em thấy dở lắm tùy theo sở thích, anh có vẻ hoài cổ nhỉ, hehe chúc anh có chuyến đi vui vẻ và thoải mái nha
    Ủa ghẹ ở Nha Trang dở hả bạn? Vậy ghẹ ở đâu ăn ok nhất ha .

chaunm's Avatar
    Mình đi từ gần 6 tuần trước, giờ đang ngồi viết lại review

chaunm's Avatar
    Tiếp đến là bánh hỏi, món mình thích nhất ở Phan Thiết
    pyzn - [Review][Phượt] Miền Trung theo đường biển và ăn uống
    Cái thực đơn
    0k6k - [Review][Phượt] Miền Trung theo đường biển và ăn uống
    42jw - [Review][Phượt] Miền Trung theo đường biển và ăn uống
    n2fp - [Review][Phượt] Miền Trung theo đường biển và ăn uống
    l3ox - [Review][Phượt] Miền Trung theo đường biển và ăn uống
    Vài tấm hình chi tiết, giá hình như là 22k/ phần hay gì, k nhớ rõ nữa

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/28 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 28/28