[Trip Review] Đảo Bình Ba ăn chơi 1 ngày 1 đêm 2-2014 - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/48 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 48/48
Kết quả 11 đến 20 của 48
    Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi carter nguyễn Xem bài viết
    con tôm hùm nhìn đã quá,hè này nhất định đi NT phải ghé ra đảo này mới được,thích quá thích quá,
    P.s chị Cherish viết bài đọc zui j đâu luôn,hài hài ngộ ngộ,thích thích
    em chị viết đó mà
    Trích dẫn Gửi bởi bebilonton Xem bài viết
    Sao chị Trúc ăn mắc thế, trước Tết ( tháng 11) nhóm e có đi tôm hùm ngộp ăn tại bè có 600k/1 kg thui...
    Còn chủ nhà nấu ăn thì 70k/1 người/1 bữa ( đã bảo gồm tất tần tật từ cơm, đồ ăn + công nấu)...
    Nói chung nhìn cái giá thì có vẻ chị bị chém hơi đậm rùi
    này em chị đi ngay mùng 3 Tết đó em nên chắc vẫn còn tính giá Tết...

tinyfairy's Avatar
    Đang ở
    Freedom
    trời ơi nửa đêm xem qtqđ, đi chết đây =(((((
    bik khi nào mới dc đi :'(

thanhkien92's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi DarKing Xem bài viết
    Thèm con ốc mặt trăng mà sài gòn kiếm đỏ mắt ko ra
    Hạn chế ăn ốc mặt trăng bạn nhé, nó chứa chất độc saxitoxin. Ăn phải nhẹ thì choáng, nôn mửa, đau bụng... nặng thì tử vong!

cũng đang mon men định đi cái này. tranh thủ để không thôi sau này sợ nó thương mại nhiều quá và biển cũng k còn đẹp và trong lành như vậy nữa thì tiếc.
    tham khảo mấy topic khác cũng đi nơi này thì thấy đúng là giá có cao hơn ngày thường xíu, mà tết thì cũng chấp nhận được

Trích dẫn Gửi bởi DarKing Xem bài viết
    Thèm con ốc mặt trăng mà sài gòn kiếm đỏ mắt ko ra
    con ốc mặt trăng ăn nhẫn nhẫn ko ngon lắm đâu.dân ngoài đó chê ko thèm ăn nên chỉ bán cho du khách thui ah.
    tui chỉ thik cái nắp của nó thui.bỏ vô hồ cá đẹp lắm.
    Lần sửa cuối bởi jesvn, ngày 28-02-2014 lúc 03:43 PM.

bài bạn viết vui và thú vị quá. nghe là muốn đi ngay cơ

dara's Avatar
    chị đi BB 2 lần luôn, giờ nhìn hình lại thèm đi nữa ^^.
    Thường mình đi xe Nam Phương có 200k/vé thui. Cả công ty chị đi du lịch ra đó cũng NP. Xe chuyên chạy Cam Ranh
    Xe máy thì đa số xe cùi nhưng dzui lắm, hồi cty chị ra, cả đảo huy động hết các thể loại xe mới đủ ^^
    Lúc trước đi tôm hùm có 500-600k/kg mà giờ 800-900k hg có mà bán luôn.
    Đảo này thêm vài đợt du lịch nữa là hết hoang sơ, nên ai muốn đi tranh thủ nhanh lẹ & luôn ih ^^
    https://www.facebook.com/dara.thanhnhan

quannt20's Avatar
    Nhìn đã quá . Tiếc là tết đã lên kế hoạch , đã đt cho Cô Nghị " có quán ăn tai đảo " dặn trước , định mùng 5 lên đường nhưng mùng 4 đt lại thì Cô bảo thôi con đừng ra , đông lắm tàu chở khách ra rồi cũng chở khách vô lại bờ thôi vì đông quá ,chất lượng phục vụ ko tốt , ko có chỗ nghỉ ,mệt lắm ,đành phải đi tour 4 đảo ở nha trang vậy .

Lan minh di o nha chú Bay hộ, chu nhiệt tinh va de thuong lam, nha nghi thi sạch se, Nam sát bien luon, chu dan ra ngăm san ho, nhiệt tinh lam, an chi co 50k Phan,tóm Hùm thi co 700k thoi, chu con dan ca bon di xem het dao, k lay phi luon do, phong chi co 300k, mun o bao nhiu ng cung dc, nuoc ngọt thi Tam thoai mai,toi chu con hat giong co cho ca bon nghe! May ban co di thi theo minh nen o nha nghi cua chu, lich su , sạch se, ma chu nhiệt tinh nua

louiskoo287's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    Chị Cheris cho e hỏi tí, ra ngoài đảo đó có khách sạn để ở không hay thuê nhà dân ở, khoảng bao nhiêu 1 đêm phòng 2ng. Tại e mườn tượng nó giống đi du lịch VT k bik có dc. dzi.k nữa, thấy BB phong cảnh hữu tình và còn hoang sơ quá

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/48 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 48/48

Tag của Chủ đề này