Vũng Tàu - 1 ngày tránh nóng SG - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/28 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 28/28
Kết quả 11 đến 20 của 28
    ChunHae's Avatar
    Đang ở
    Bà Rịa
    buổi tối đi ăn kem Alibaba, uống rau má đậu Bà già. ngon thi thôi lun

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Hè rồi, đọc bài review VT mà muốn đi dễ sợ

Trích dẫn Gửi bởi ChunHae Xem bài viết
    buổi tối đi ăn kem Alibaba, uống rau má đậu Bà già. ngon thi thôi lun
    hình như khu vực ăn uống dưới cái cáp treo dời đi rồi mà phải ko bạn? bữa chạy qua mà ko để ý nữa chứ
    Trích dẫn Gửi bởi Kitty Xem bài viết
    Hè rồi, đọc bài review VT mà muốn đi dễ sợ
    may mà mình đi tuần trước, chứ tuần này mưa xối xả luôn, với lại mình đi chủ yếu là ăn uống với ngắm cảnh thôi, chứ biển VT giờ hè nên bẩn rồi, mấy bạn có dự tính đi tắm biển thì chắc nghĩ lại hen

Bạn ở ks nào vậy? Mìh tíh đi trog ngày mà k biết ks nào tíh the giờ nữa

mình ở ks Trường An đường La Văn Cầu đó bạn, ks thường ah, bạn cứ đến khu Phó Đức Chính, La Văn Cầu, Phan Văn Trị là 1 lô lốc các ks, bạn đi vào bên trong đó, rồi xem cái nào ưng ý thì xuống trả giá, nói ở từ giờ này tới giờ này, hoặc bạn hỏi bao nhiêu giờ đầu? bao tiền giờ sau? rồi so sánh, ngta cũng mời gọi lắm nhưng bạn cứ đi rồi xem, tầm 100 120k từ trưa trưa tới chiều là được rồi bạn, ah mà mấy người cò ngta theo mình dữ lắm nha, lịch sự thì bạn trả lời 1 2 câu là e book phòng rồi thì đi, cứ hiền hiền ngta theo tới cửa ks luôn đó

Ừa tks bạn nha..bài viet that hữu ích

Mình thấy cò chủ yếu cũng dẫn tới mấy khách sạn ở khu La Văn Cầu, Phó Đức Chính, Phan Văn Trị mà bạn. Họ đưa card visit thì cứ hỏi giá, nói là ở từ giờ này tới giờ này... Bạn thấy giá ok thì cứ đi theo họ tới ks, kêu là lên coi phòng trước. Bạn thấy phòng ok thì chịu luôn.
    Mình cũng có vài lần theo cò, mình lên coi phòng, bạn bè ngồi coi xe ở dưới. có lúc dc giá dc phòng thì mình kêu bạn gửi xe vô luôn. Không được thì đi cũng chẳng ai nói gì đâu.

VT dạo này ít mưa rùi nhaz .... có thể di chơi bt` rùi á....... chợ xóm lưới mở nguyên ngày... nhưng trưa là bán theo chợ thường.. còn chiều 4-5h ghe vào mới có đồ tươi để ăn... mà xún chợ xóm lưới phải bik trả giá á... ko thì bị chém T.T......

Tính đi Hồ Tràm - Long Hải mà nhìn dĩa bánh khọt thèm chảy nước m...., chắc phải xếp lịch quất luôn cái Vũng Tàu mới được

Ai muốn đi LH-VT hay biển nào gần tp thì nên để giữa hoặc cuối tháng 7, ít mưa, ăn chơi nhiều hơn

ThaiBell's Avatar
    Có ai chỉ em đường đi chính xác ra tới Vũng Tàu không ạ..... Em rất muốn đi nhưng không biết đường

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/28 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 28/28