Vũng Tàu, lần đầu tiên đi chơi "nghiêm túc" ! - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/66 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 66/66
Kết quả 21 đến 30 của 66
    paly's Avatar
    Đang ở
    Tủ lạnh
    Giá vẫn như m review 😁 Thật sự m thích những bài review mà đầy đủ hình ảnh lắm lắm
    mn
    Tại sao em ăn nhiều mà em hông mặp

rainnyday92's Avatar
    Mấy bạn ở VT cho mình hỏi ở VT ngoài chợ Xóm Lưới ra còn chỗ nào bán hải sản tươi mà rẻ nữa ko Vs lại có chỗ nào mà ghe tàu về rồi mình ra đấy mua như ở PT ko

TiểuLang's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    "- Con xăm hình, nhuộm tóc, đeo bông. Con bán thịt heo ở chợ búa nhưng ba má có dạy con cách làm người ông ơi."<======= hay quá anh ơi, câu đậm chat luôn, mà anh bán thịt heo that không =]].
    Bữa nào đi cho em đi ké với, cũng muốn thử đi 1 lần cho biết. Em là Nam, sn 92 =]]

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi yennhi212 Xem bài viết
    haha... cái đó chỉ là của dượng vs chị họ thôi..... nên tui ko nói dc ji` chỉ có rảnh thì xún phụ hoy .. trc' có dượng bảy tui bán qán cô hai thì có thể nói dc.. tại dượng hiền lắm.. mà h dượng mất oài.... qán Cây Sung thì dượng tám bán... ko hay tiep xuc nên chịu thông cam ngaz... còn xún vt cần gì hay mún di đâu cứ gọi tui tui chỉ cho .. giúp dc ji thi giúp
    Gọi bạn Yến Nhi bang cách nào nè =] muốn tự đi Vũng Tàu bang xe máy lắm mà chưa có dịp với cả lơ ngơ láo ngáo T.T

Đang ở
    Ờ đâu còn lâu mới nói...
    Trước giờ đi VT 1 lần, hải sản thì mình dân Cà Mau nên tôm, cua, mực ăn suốt rồi, ốc thì ít ăn nên cũng kô định đi nữa. Nhưng đọc xong bài review của bạn là muốn xách xe đi liền, khoái cái kiểu nhậu xỉn chạy ra ngâm chân vài tiếng rồi về
    Và cũng rất thích câu chuyện bên lề của bạn, đúng là không đánh giá ai qua vẻ bề ngoài được

CharlesKao's Avatar
    Zhang Koo Club Khùm ở 2T đây mà .
    ----
    sẵn đây muốn share cái khách sạn khá tốt này:
    Khách Sạn Ban Tích ở gần biển (đầu đường Phan Chu Trinh) giá phòng có 300k (ngày thường trừ t7, ngày lễ), phòng sạch sẽ, có máy sấy tóc, vòi sen massage, wifi, giường rộng (ở 3 lần khá hài lòng).
    Lần sửa cuối bởi CharlesKao, ngày 02-08-2014 lúc 12:12 AM.

thierry's Avatar
    Cái lẩu cá 40 Trương Công Định đó có ngon lành gì đâu, nước dùng chua trời ơi luôn, mình ăn 1 lần thì lần sau không quay lại nữa. Đi VT mình thấy đã nhất là ngồi ăn cá viên chiên ở gần gần chỗ Lan Rừng ý, có cái món gì như xíu mại nhưng chiên lên ăn ngon quá trời
    7vVNFcd - Vũng Tàu, lần đầu tiên đi chơi "nghiêm túc" !

Cuối tuần đi VT nữa, bạn nào cho cái địa chỉ ks tầm 500k/đêm đi, xem review nhiều hoang mang quá trời.
    Lần sửa cuối bởi thierry, ngày 02-08-2014 lúc 01:01 AM.

Trích dẫn Gửi bởi TiểuLang Xem bài viết
    "- Con xăm hình, nhuộm tóc, đeo bông. Con bán thịt heo ở chợ búa nhưng ba má có dạy con cách làm người ông ơi."<======= hay quá anh ơi, câu đậm chat luôn, mà anh bán thịt heo that không =]].
    Bữa nào đi cho em đi ké với, cũng muốn thử đi 1 lần cho biết. Em là Nam, sn 92 =]]

Gọi bạn Yến Nhi bang cách nào nè =] muốn tự đi Vũng Tàu bang xe máy lắm mà chưa có dịp với cả lơ ngơ láo ngáo T.T
    bạn có thể add fb của mình Nhi Du ( nhi.du.33 ) ko thì cứ goi dt cho mình ... 0166 87 88 608 ^^

EmK's Avatar
    chắc phải làm 1 chuyến như chủ top quá

Trích dẫn Gửi bởi thierry Xem bài viết
    Cái lẩu cá 40 Trương Công Định đó có ngon lành gì đâu, nước dùng chua trời ơi luôn, mình ăn 1 lần thì lần sau không quay lại nữa. Đi VT mình thấy đã nhất là ngồi ăn cá viên chiên ở gần gần chỗ Lan Rừng ý, có cái món gì như xíu mại nhưng chiên lên ăn ngon quá trời

Cuối tuần đi VT nữa, bạn nào cho cái địa chỉ ks tầm 500k/đêm đi, xem review nhiều hoang mang quá trời.
    ksan Minh Châu, 17 Hoàng Hoa Thám, sáng nge anh mình nói là cuoi tuan hinh nhu 400k/phong, còn rẻ nữa thì nha ngỉ Vạn Thạnh 67/1 Hoàng Hoa Thám trog hẻm nhà mình... hẻm nhỏ thôi..

Zhang Koo's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi yennhi212 Xem bài viết
    haha... cái đó chỉ là của dượng vs chị họ thôi..... nên tui ko nói dc ji` chỉ có rảnh thì xún phụ hoy .. trc' có dượng bảy tui bán qán cô hai thì có thể nói dc.. tại dượng hiền lắm.. mà h dượng mất oài.... qán Cây Sung thì dượng tám bán... ko hay tiep xuc nên chịu thông cam ngaz... còn xún vt cần gì hay mún di đâu cứ gọi tui tui chỉ cho .. giúp dc ji thi giúp

Hehe, giỡn thôi, lần sau xuống cũng sẽ ghé quán nhà bạn ăn Nếu mình đi chợ mua hải sản chắc alô nhờ bạn dẫn đi, trả giá giùm rồi cùng nấu cùng ăn cho vui nha

Trích dẫn Gửi bởi ThànhĐéo Xem bài viết
    Zhang Koo a đánh xe qua bên này lun rồi à , em cũng đi bữa như a mà về sớm hơn 1 tiếng. mưa tằm tả từ VT tới SG lun

Ý, người quen
    Bữa mà biết em đi là gọi cho em để ... dầm mưa về chung rồi

Trích dẫn Gửi bởi rex Xem bài viết
    Mình rất thích cách bạn viết bài review, và đặc biệt hơn là câu chuyện và việc bạn biết ơn, ghi nhận việc làm của các bạn review. Mình cũng đang lên kế hoạch đi VT. Cảm ơn bạn về review chất lượng này nhé.

Chuyến đi từ đầu đến cuối toàn nhờ thông tin của mấy bạn review trên đây, nên mới đăng ký acc để viết bài cảm ơn. Chứ đi chơi xa mà ko có thổ địa hay thông tin cụ thể thì dễ bị chém mà còn ăn ún ko ngon nữa. Chúc bạn đi chơi vui vẻ nha, có đi chỗ nào hay hay về review cho mình xem với nha

Trích dẫn Gửi bởi paly Xem bài viết
    Giá vẫn như m review 😁 Thật sự m thích những bài review mà đầy đủ hình ảnh lắm lắm
    mn

Mình cũng thích bài review có hình ảnh.
    P/s: biết fb của paly rồi nhé, tưởng con trai chứ

Trích dẫn Gửi bởi rainnyday92 Xem bài viết
    Mấy bạn ở VT cho mình hỏi ở VT ngoài chợ Xóm Lưới ra còn chỗ nào bán hải sản tươi mà rẻ nữa ko Vs lại có chỗ nào mà ghe tàu về rồi mình ra đấy mua như ở PT ko

Hôm bữa có thấy chị Cherish nói tới 3-4 cái chợ hải sản lận, mà quên ghi lại rồi >.<
    Bạn thử gọi hỏi bạn yennhi212 xem.

Trích dẫn Gửi bởi TiểuLang Xem bài viết

Anh bán thịt heo thật, bán ở Vissan Bình Thạnh. Mà nghỉ được 1 năm rồi, đang thất nghiệp nên tung tăng đi chơi
    Ctrai thì nên đi nhiều để có trải nghiệm, bữa a cũng lơ ngơ láo ngáo đi vòng vòng kiếm đường, vui lắm
    Có ghi sẵn 2 tờ giấy bí kíp các chỗ ăn uống vui chơi này nọ sẵn, xong cứ mở bản đồ ra rồi chạy theo mà cũng đi lạc, nhưng bù lại được dạo phố, dạo biển

Trích dẫn Gửi bởi duyduy2772 Xem bài viết
    Trước giờ đi VT 1 lần, hải sản thì mình dân Cà Mau nên tôm, cua, mực ăn suốt rồi, ốc thì ít ăn nên cũng kô định đi nữa. Nhưng đọc xong bài review của bạn là muốn xách xe đi liền, khoái cái kiểu nhậu xỉn chạy ra ngâm chân vài tiếng rồi về
    Và cũng rất thích câu chuyện bên lề của bạn, đúng là không đánh giá ai qua vẻ bề ngoài được

VT ngoài biển và hải sản ra thì cũng còn nhiều cái khác để vui chơi mà Quê mình ở Phú Yên - Sông Cầu, cũng có biển đẹp, hải sản bao la. Nhưng đi VT thì nó lại có những cái thú vị khác.

Còn ra ngâm chân là vì stress công việc + tình cảm nên nhậu xĩn rồi khùng khùng đi vậy đó, haha.
    Nữa đêm ngồi ngoài biển hát lẩm nhẩm vu vơ, đến sáng thì về, thấy thoải mái trong người liền

Trích dẫn Gửi bởi CharlesKao Xem bài viết
    Zhang Koo Club Khùm ở 2T đây mà .
    ----
    sẵn đây muốn share cái khách sạn khá tốt này:
    Khách Sạn Ban Tích ở gần biển (đầu đường Phan Chu Trinh) giá phòng có 300k (ngày thường trừ t7, ngày lễ), phòng sạch sẽ, có máy sấy tóc, vòi sen massage, wifi, giường rộng (ở 3 lần khá hài lòng).

Ủa, ai đây
    Bên 2T thì quản lý Funny Club à, chứ ít tham gia Gia Tộc Khùm nên chẳng biết ai
    À, cho Koo xin địa chỉ KS đó đi, tuần sau ra ở thử

Trích dẫn Gửi bởi thierry Xem bài viết

Nhờ xem review vụ nước lẩu chua, nên lúc vô mình dặn con pé phục vụ là kêu bếp đừng nấu chua quá. Nên ăn thấy ngon lắm, chủ yếu là mình ăn cá thôi, chỉ ăn 1 chén bún. Cảm thấy thịt cá ngon - dai - ngọt, cá Dứa thì béo, ko bở.
    Ks thì chị Cherish có cho link tổng hợp kìa, bạn vào xem rồi lựa ks ưng ý của mình, alô xuống hỏi giá phòng cuối tuần trước. Chúc bạn đi chơi vui vẻ

Trích dẫn Gửi bởi EmK Xem bài viết
    chắc phải làm 1 chuyến như chủ top quá
    Xách balô lên và đi, ngay và luôn.

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/66 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 66/66