Vũng Tàu, lần đầu tiên đi chơi "nghiêm túc" ! - Trang 7
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

7/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/65 ... 567
Kết quả 61 đến 65 của 65
    Trích dẫn Gửi bởi Zhang Koo Xem bài viết

Bạn ở VT luôn hả ? Chắc lần sau xuống alô hết mấy bạn ở VT ra chơi 1 bữa luôn quá
    OK, đến alo mình nhé: 0974145203

digimonxxx's Avatar
    Like cho câu chuyện phía cuối !!!
    đi làm gáng kiếm tiền để đi ăn cho đã miệng

bạn này review được quá

louiskoo287's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    -Kakaka, đọc bài rv của chủ thớt viết cảm giác giống như mình ngày trước mới biết đến 4rum vậy ah. Nhờ DDAU này mà mình mới biết mấy chỗ ăn ngon, bổ, rẻ dưới VT mà lần đầu tiên dắt gấu đi chơi xa 2 đứa có 1 chuyến đi đáng nhớ và tuyệt vời như vậy. Ngày trước bik DDAU trước vài tháng rồi mới quen gấu giờ thì tháng 8 này 2 đứa mình cưới rồi, thấm thoát cũng gần 6 năm.
    -Cơ mà hình như thớt cũng giống như mình nhiều cái cho "1 chuyến đi VT đàng hoàng" như vậy:
    +Lên tận 2 cuốn bí kiếp các nơi cần đến mà vẫn k đi hết (đợt mình đi vs gấu note lại cái ốc 5 tầng, 2 đứa chạy xe ngược hướng về SG gần ra tới cổng BR mà vẫn k kiếm dc đường).
    +Ăn Gành Hào no nốc lăn về ks ngủ, bỏ mấy kèo hoành tráng sau.
    +Và Đặc Biệt là sót quán Cô Nên thần thánh, mình lần nào ra VT đều lỡ hẹn vs nó, và chưa 1 lần vào ăn thử mặc dù bik tiếng khác lâu.
    -Câu chuyện bên lề của thớt cảm động thật, chúc thớt và m.n có những bài rv hấp dẫn hơn nữa nhé

Lê AnhKiên's Avatar
    Đang ở
    unknown
    <3 <3 <3 Hè về địa điểm mới , trải nghiệm mơi nào mọi người ....... CÂU MỰC ĐÁNH CÁ ngoài biển ....

- Tour EO BIỂN Nhơn Lý -Bình Định - Bản Địa 2 ngày 1 đêm do người dân địa phương hướng dẫn . https://www.facebook.com/nhonly.binhdinh.bandia
    ---- Giá từ 1tr2 - 1tr4 /1ng tuỳ vào đoàn khách . Trọn gói bao gồm : Phòng nghỉ 2 - 4 người 1 phòng , giường nệm , nhà vệ sinh , wifi , máy lạnh , đá hoa cương ốp tường 1m2 như trên thành phố .Hải sản tươi sống , tàu lặn san hô ở Bãi Dứa , Kỳ Con , tham quan các hang động tại Hòn Sẹo , tham quan vịnh Quy Nhơn , Eo Gió , Trượt cát và HẤP DẪN NHẤT : câu mực , thả lưới đánh cá ngoài biển ( bao nhiêu khách cũng đều được đi ) câu được bao nhiêu có lò than nướng ngày tại chỗ .

7/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/65 ... 567