Buffet hải sản song hùng, ăn không được bao nhiêu hết, ảo vãi cả ra!!!
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 16/16
Kết quả 1 đến 10 của 16

Buffet hải sản song hùng, ăn không được bao nhiêu hết, ảo vãi cả ra!!!

-Bước vào thấy khôgn gian cung ok, quan li nhân viên lịch sự có điêu ghi vochoer 5h nhưng 6h moi thất sự bắt đầu
    -Cac loại thức ăn chât lượng kém, nêm nêm không có ngon gi hết, bò thi xỉn ra bạch tuôc ko tươi mèm xèo.
    -Hau thi khôgn được mấy con, gianh ko lại nguoi ta, noi là hải sản nhưng mà moi nguoi được chia ra theo phần: 4 con ôc hương, 1 con sò đẹp, 1 con sò dẹo, 1 con tôm hết.
    -Thức ăn tiêp không kịp, nươc chấm ko dủ, chả giơ thi toan ji ji ở trong đó khong biết, cua thi môi lân tiếp 2 con
    - ăn tôi mà no mang bánh mì sanwich và mưt dâu đà lạt
    - chè ăn coi bộ ra hồn nhất, đang ăn lại co ông Nguyên Phi Hùng ra lạng lạng vai vòng để PR chư ông mà ăn được mây cái on đó à!!!
    ==> không co muôn quay lại nưa luôn uông hêt công sức CHẤM ĐIỂM: 4/10

2. Xem thêm review nổi bật khác

Viết cái của nợ gì thế này

cam xúc ức chê sau khi ăn buffet đó bạn

Đậu hũ's Avatar
    Edit đi viết vậy ai mà đọc ra =.=

ah, có thấy deal cái này. Nhưng sau khi đọc thông tin và hình ảnh chụp thì quyết định..ko mua. Vì giá đó đi măm măm mấy cái khác hay hơn.

Thảo Phương's Avatar
    Hôm bữa mình lỡ dại mua 2 vch ở đây, tính đi ăn mừng SN chồng. Thiếu sót của mình là ko lên đây check xem thế nào trước khi mua hixhix. Nhà mình ở Q3, chạy tuốt wa tân Phú xa lắc lơ, bước vô 2 vợ chồng chưng hửng, thấy mấy khách kế bên cũng hỏi câu y chang mình, có 1 dãy bàn duy nhất để đồ ăn. hix, nhìn bèo nhèo dễ sợ. Cũng chẳng có hàu, bánh canh cua, bún các loại... như trong thực đơn up trên mạng. Gọi là buffet hải sản mà chỉ có nghêu và sò lông, sò huyết thôi. Miến xào cua thì 1 lần châm có 1 con cua nhỏ, bà con lấy hết, còn lại miến không. Tôm nướng thì đem ở ngoài vô, đi phát mỗi bàn 4 con. Lâu lâu lại vô 1 lần phát 1 vòng như vậy. Còn lại là các món gà, bò này nọ cũng thường, hàng ngày cũng hay ăn gà rồi, nhìn là thấy ngán ko muốn ăn. Mà ko ăn thì ko lẽ 2 vc đói đi về, nên nói chung là bữa đó có nhiêu món ăn cho hết ) dù bình thường công việc 2 vc cũng hay đi hội nghị, có buffet, và chỉ ăn món ngon, món mình thích thôi. Nói chung là thảm cực kỳ.
    Còn nước uống, chỉ có 1 loại duy nhất là xá xị, ai hỏi nước lọc mới cho 1 bình nhỏ, ko hỏi thì ko có luôn. Tới khoảng 7g thì hết xá xị, mới khiêng bình nước lọc 20 lít ra (bình đang dùng dở, chứ cũng ko được đầy bình). Nói chung là bữa đó nhìn ai cũng ngỡ ngàng. Vch 165k, tại muốn ăn thử chỗ mới, chứ ko bỏ 300k ra ăn buffet Hương rừng gần nhà mà no nê luôn, ăn hải sản thoải mái. Đúng là ko có cái dại nào bằng cái dại nào.

shop1000's Avatar
    chia bùn với bạn
    chuyên quần áo giày dép nu.cung cấp sỉ các loại đồng hồ đeo tay
    show rum dc 1000 dường 3 tháng 2.f12.q11
    hot line 0903.989.379 (sơn)hoặc 0938.456.989 giao

Hôm qua gia đình mình cũng ăn ở đây,phải nói 1 điều là tệ,buffet nói bắt đầu từ 5h,gia đình mình 6h tới mà đến tận gần 6h30 mới bắt đầu,ăn thì không khác gì 1 cái chợ.Món ăn thì không như trên web đã đăng,chỉ được tầm dưới 20 món,nhân viên thì phục vụ chậm chạp,6h30 ăn mà 7h30 đã hết sạch,còn duy nhất bánh mì và gỏi.
    Hải sản thì chỉ có vài con ốc len,ốc bươu,sò huyết,sò lông,đa phần toàn ôi hoặc còn sống.
    Đi ăn xong về còn bực hơn là bị Mr.Tào đuổi,nhà mình 5 người mà đến 3 người bị đuổi
    Buffet này chắc không ai dám ăn nữa

vợ chồng mình còn 2 voucher chưa đi, chắc cũng phải đi coi cho biết nó tệ thế nào
    giống như bữa ăn buffet rồng vàng ở cung văn hóa lao động, giá ghi là 200k giảm còn 159, tới đó thấy bán vé trưc tiếp chỉ có 119 , còn rẻ hơn mua voucher , botay.com

Lại ảo tung chảo ah,Thấy ông phi hung trước có mở lẩu bò cây trâm bên lý thường kiệt đóng cửa rồi ,giờ lại mở qua song hung chắc có đó,
    Ảo tung chảo luôn ah

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 16/16