[Cảnh báo] Chặt chém khi ăn cơm cháo/ miến gà ở chợ đà lạt
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 3 của 3

Angry [Cảnh báo] Chặt chém khi ăn cơm cháo/ miến gà ở chợ đà lạt

Tình hình là mình mới đi đà lạt về (12/12/2015), buổi tối ghé chợ đà lạt chơi, thấy mấy quán bán cháo gà/ lòng non (dưới chân cầu) hấp dẫn nên ghé vào ăn mà quên ko hỏi giá, mình kêu 1 tô cháo + 1 tô miến, bà chủ kêu để lòng non vào tô hay để ra đĩa, mình chọn để ra đĩa.
    cháo + miến thì nhạt nhẽo, lòng thì quá mặn và ít , shock nhất là lúc tính tiền 190k cho 2 phần. lúc này thì chỉ biết cắn răng ra trả tiền rồi đi thôi
    Mọi người nên cẩn thận hỏi giá trước khi ăn và né mấy quán đó ra, đừng nghĩ DL không có chặt chém nhé.

2. Xem thêm review nổi bật khác

Baby Bear's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi TuanPham2 Xem bài viết
    Tình hình là mình mới đi đà lạt về (12/12/2015), buổi tối ghé chợ đà lạt chơi, thấy mấy quán bán cháo gà/ lòng non (dưới chân cầu) hấp dẫn nên ghé vào ăn mà quên ko hỏi giá, mình kêu 1 tô cháo + 1 tô miến, bà chủ kêu để lòng non vào tô hay để ra đĩa, mình chọn để ra đĩa.
    cháo + miến thì nhạt nhẽo, lòng thì quá mặn và ít , shock nhất là lúc tính tiền 190k cho 2 phần. lúc này thì chỉ biết cắn răng ra trả tiền rồi đi thôi
    Mọi người nên cẩn thận hỏi giá trước khi ăn và né mấy quán đó ra, đừng nghĩ DL không có chặt chém nhé.
    Bạn mình 2 người 2 tô và dĩa gỏi hết 320k đây

Chao Ga Chat Chem - [Cảnh báo] Chặt chém khi ăn cơm cháo/ miến gà ở chợ đà lạt

tamcda88's Avatar
    cái này xưa giờ rồi, lên đà lạt muốn ăn thì cứ vô thẳng trong chợ, không thì vào quán mà ăn, ăn xung quanh chợ nhất là mấy cái chỗ gần bậc lên xuống vừa dở vừa bị chém, ngày xưa ăn 2 tô cháo như hạch mà 80k.
    Cài win dạo ở Hóc Môn

Tag của Chủ đề này