[Du lịch] Vũng Tàu - Chùa Linh Sơn Bửu Thiền - Đi một lần và bạn sẽ nhớ mãi (^_^) - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/24 123
Kết quả 21 đến 24 của 24
    Win HấpWin Hâm's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    nhìn cảnh buổi sớm bạn chụp đẹp thật <3
    nhìn mắc ham (
    Người ta ăn để sống
    Còn ta sống để ăn
    Riết... giống như heo

setlong14's Avatar
    Đang ở
    Thiên đường ăn uống
    Trích dẫn Gửi bởi tinyfairy Xem bài viết
    chủ tóp rành hơn dân VT luôn roài
    Hi hi. Không dám, không dám
    wishtv.blogspot.com
    Đây là nơi bạn nhận được nhiều thông tin hữu ích về việc xây dựng ngôi nhà tương lai và bàn luận về các vấn đề khác trong cuộc sống.

setlong14's Avatar
    Đang ở
    Thiên đường ăn uống
    Trích dẫn Gửi bởi carter nguyễn Xem bài viết
    ơ cảnh ở đây đẹp thiệt,thích quá đi,nhưng với người lười vận động đi bộ xíu là thở thì làm sao leo lên đc tới chùa,khi nào leo mới xong hửh,hic thích nơi này ghê,cảnh đẹp nữa chứ.
    ngừ nông dân pít làm cách nào để leo lên tới chùa trên núi cao kia.
    bạn ơi,đi giữa đường có quán nước nào dừng chân nghỉ ngơi ko.chứ leo 1 mạch như bạn đảm bảo mình đi ko đc ùi,huhu
    Hi. Theo bản đồ mình chỉ thì từ đường quốc lộ đi vào cổng chùa có rất nhiều quán nước. Đặc biệt là trước cổng chùa có 1 quán nước. Còn lúc từ chân núi leo lên thì ko có quán nào. Mình cũng vừa leo vừa nghỉ chứ có đi được một mạch lên đâu Suốt lộ trình bạn leo lên bên cạnh thỉnh thoảng sẽ có am, vài chỗ ngồi nghỉ (nhưng thỉnh thoảng thôi nhé và ko có người )
    Tuy nhiên có khó khăn, thử thách càng lớn thì thành tựu mình đạt được mới càng cảm thấy quý và xứng đáng chứ bạn. Hoàn tất chặng đường là bạn sẽ tự tin hơn rất nhiều đấy. Tin mình đi!
    wishtv.blogspot.com
    Đây là nơi bạn nhận được nhiều thông tin hữu ích về việc xây dựng ngôi nhà tương lai và bàn luận về các vấn đề khác trong cuộc sống.

setlong14's Avatar
    Đang ở
    Thiên đường ăn uống
    Trích dẫn Gửi bởi Win HấpWin Hâm Xem bài viết
    nhìn cảnh buổi sớm bạn chụp đẹp thật <3
    nhìn mắc ham (
    Ý là máy ảnh của mình cũng thuộc loại cùi cùi đấy. Nó ko thể hiện rõ cảnh vật sinh động lúc ấy. Trong lời văn mình kể có mây bay dưới chân là có thật đấy. Sương sớm tiết trời lạnh, lại gió lớn khiến con người ta cảm thấy phiêu bồng. Còn con suối có thác nước đổ xuống ngay chùa nữa nhưng không hiểu sao lúc ây mình lại quên chụp mất
    wishtv.blogspot.com

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/24 123