Cafe Sapphire - Uống cafe bị rút xăng xe
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 15/15
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Nhóc's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh

Angry Cafe Sapphire - Uống cafe bị rút xăng xe

Cafe Sapphire
    Địa chỉ: 1A Thoại Ngọc Hầu, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, Tphcm.

Quán cũng khá xinh và rộng. Đi từ hướng ngã tư Âu Cơ và Lạc Long Quân đụng Thoại Ngọc Hầu thì quẹo trái cở 100m thì quán nằm bên tay trái.

Hôm nay mình có hẹn gặp bạn ở quán này, thấy quán đẹp và rất phong cách. Với nhiều thức uống, đặc biệt món sinh tố rất ngon.
    Vào quán, giữ xe lấy cả chìa khóa và chi đưa vé xe, bảo phai chạy xe xuống tầng hầm, căn dặn trong cóp xe có điện thoại hay tiền bạc,... gi thì lấy ra,... tưởng đâu day la phong cách của họ, vui và thấy thú vị hơn. Nhưng đến khi ra về mới tá hỏa đó chứ!!!!

Mình trước khi vào quán này, đợi bạn ở cây xăng (ngay ngã tư Thoại Ngọc Hầu và Âu Cơ) thấy kim xăng còn ít quá, nên chạy vào đổ xăng đầy cả bình, rôi vào quán, đến khi ra về, chạy đến nhà không đến 10km mà kim xăng hụt chỉ còn không đến một nữa, gần đến vạch hết xăng

Kiểu này là rút xăng rồi. Tiếc cho quán này quá đê. Lần sau vào quán này, đi xe đạp cho chắc... hờhờ.
    Tiếc là không chụp được hình của quán cho mọi người xem( Chú Dế hết pin )

p/s: Điên vô cùng,
    Love me love my dog

2. Xem thêm review nổi bật khác

tui nhớ là quán cafe này đâu có hầm, mà khu này khu lao động cũng nhiều, nên quán cũng thuộc diện bình dân thôi--> xử được cái gì thì xử chứ bik sao được khekhke

nikutin1310's Avatar
    Đang ở
    quận 5, Hồ Chí Minh. sêtê
    Hên cho chú là nó ko luộc luôn bộ đồ lòng là chú khóc dài dài luôn..................................
    Mô phật, tiện tay, tiện tay
    Ăn là 1 nghệ thuật, người hay ăn là 1 nghệ sĩ...

Nhóc's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi trungcack Xem bài viết
    tui nhớ là quán cafe này đâu có hầm, mà khu này khu lao động cũng nhiều, nên quán cũng thuộc diện bình dân thôi--> xử được cái gì thì xử chứ bik sao được khekhke
    Bạn ơi, quán này nay to và đẹp lắm, nó có tầng hầm nữa.

Trích dẫn Gửi bởi nikutin1310 Xem bài viết
    Hên cho chú là nó ko luộc luôn bộ đồ lòng là chú khóc dài dài luôn..................................
    Mô phật, tiện tay, tiện tay
    Chú chít gi đây, hờ hờ, mềnh là girl muh ^^
    Love me love my dog

Trà đá đường's Avatar
    Quán người ta to đẹp thế này mà bợn cuteonion9 - Cafe Sapphire - Uống cafe bị rút xăng xe ác quá nhỉ . Hô hô

Vào quán, giữ xe lấy cả chìa khóa và chi đưa vé xe, bảo phai chạy xe xuống tầng hầm, căn dặn trong cóp xe có điện thoại hay tiền bạc,... gi thì lấy ra,... tưởng đâu day la phong cách của họ, vui và thấy thú vị hơn. Nhưng đến khi ra về mới tá hỏa đó chứ!!!!
    Giờ đi đâu mà chả thế, phong cách gì. Cái này là tốt thôi. Gió vừa thôi, không lại bão...

Mình trước khi vào quán này, đợi bạn ở cây xăng (ngay ngã tư Thoại Ngọc Hầu và Âu Cơ) thấy kim xăng còn ít quá, nên chạy vào đổ xăng đầy cả bình, rôi vào quán, đến khi ra về, chạy đến nhà không đến 10km mà kim xăng hụt chỉ còn không đến một nữa, gần đến vạch hết xăng

Kiểu này là rút xăng rồi. Tiếc cho quán này quá đê. Lần sau vào quán này, đi xe đạp cho chắc... hờhờ.
    Bằng chứng đâu, không có bằng chứng thì nói sao mà chả được. :-@
    Sao bạn không nghĩ bình xăng xe bạn bị rò rỉ, sao bạn không nghĩ người đồng hành của bạn mượn xe đi tí rồi hắn rút xăng ra bán hay đơn giản là lúc đổ xăng bạn không quan sát kỹ bị ăn gian... cuteonion29 - Cafe Sapphire - Uống cafe bị rút xăng xe

Nghi quá, nghi flame nhau quá nini71 - Cafe Sapphire - Uống cafe bị rút xăng xe

Tưởng hút xăng dễ lắm à cuteonion38 - Cafe Sapphire - Uống cafe bị rút xăng xe

Đừng cười gã xỉn nằm sương
    Mấy ai chiến đấu còn đường rút lui

Trích dẫn Gửi bởi Trà đá đường
    Bằng chứng đâu, không có bằng chứng thì nói sao mà chả được.
    Sao bạn không nghĩ bình xăng xe bạn bị rò rỉ, sao bạn không nghĩ người đồng hành của bạn mượn xe đi tí rồi hắn rút xăng ra bán hay đơn giản là lúc đổ xăng bạn không quan sát kỹ bị ăn gian...

Nghi quá, nghi flame nhau quá

Tưởng hút xăng dễ lắm à
    Like mạnh cái comment của bạn, thời buổi này làm gì cũng phải bắt tận tay day tận mặt

vinhphucng25's Avatar
    Đang ở
    www.USA2HCM.com
    đưa chìa khóa xe mà mất xe thì quán đền nhiều lắm chỉ được 60% 70% xe mới thui! Các bạn cẩn thận nha (nhất là xe Ga xịn)!

meodenvn's Avatar
    ^ Có đến 100% thì nó cũng hành mình, mỗi tháng trả 1-2 mil cho tới khi nào = giá trị cái xe thằng bạn mình bị 1 lần tởn luôn

smtluoi's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi Trà đá đường Xem bài viết
    Quán người ta to đẹp thế này mà bợn cuteonion9 - Cafe Sapphire - Uống cafe bị rút xăng xe ác quá nhỉ . Hô hô

Giờ đi đâu mà chả thế, phong cách gì. Cái này là tốt thôi. Gió vừa thôi, không lại bão...

Bằng chứng đâu, không có bằng chứng thì nói sao mà chả được. :-@
    Sao bạn không nghĩ bình xăng xe bạn bị rò rỉ, sao bạn không nghĩ người đồng hành của bạn mượn xe đi tí rồi hắn rút xăng ra bán hay đơn giản là lúc đổ xăng bạn không quan sát kỹ bị ăn gian... cuteonion29 - Cafe Sapphire - Uống cafe bị rút xăng xe

Nghi quá, nghi flame nhau quá nini71 - Cafe Sapphire - Uống cafe bị rút xăng xe

Tưởng hút xăng dễ lắm à cuteonion38 - Cafe Sapphire - Uống cafe bị rút xăng xe
    Cái chuyện vào quán giữ xe lấy hết tiền ra,........ thì em chưa bao giờ thấy, từ chỗ bình dân đến khách sạn 5*, ở nước ngoài cũng vậy
    Còn vụ hút xăng thì sao anh/chị biết là không phải quán làm? Quán to là không làm àh? Đôi lời phát biểu cảm nghĩ, thân!
    I'm mushroom
    Không bao giờ hối hận vì những gì mình đã làm [-(

evaasuka's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi smtluoi Xem bài viết
    Cái chuyện vào quán giữ xe lấy hết tiền ra,........ thì em chưa bao giờ thấy, từ chỗ bình dân đến khách sạn 5*, ở nước ngoài cũng vậy
    Còn vụ hút xăng thì sao anh/chị biết là không phải quán làm? Quán to là không làm àh? Đôi lời phát biểu cảm nghĩ, thân!
    Phong cách của ông đá đường rồi
    Nếu có 1 ngày anh lại tìm thấy em , dù chỉ trong 1 khoảnh khắc thôi
    thì hãy để anh , lại được xoa đầu em , em nhé...

Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé . ( SHAKESPEARE )

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 15/15

Tag của Chủ đề này