Cảnh báo Trà sữa First Kiss Bình Thới
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 3 của 3
    socola_teen's Avatar

Cảnh báo Trà sữa First Kiss Bình Thới
    Đánh giá bài viết:3/5

Cảnh báo Trà sữa Thạch Phô Mai ở First Kiss Bình Thới (Kế bên Viễn Thông A). Sự việc mới xảy ra lúc 21h35 (10/1/2015)
    Chả là mình thèm trà sữa nên cùng bạn ra Trà sữa First Kiss Bình Thới - gần nhà mình để mua Trà sữa Trân châu, nhưng do ra trễ nên Trân Châu hết mình chuyển qua mua Trà sữa Thạch Phô mai combo 3 ly lớn với giá 18k. Ngay sau khi rời khỏi quán mình với bạn mình mở ly ra ăn Thạch phô mai và phát hiện phô mai bên trong Thạch đã bị vón cục, ăn lợn cợn và có vị hơi chua. Mình cùng người bạn ngay lập tức quay lại quán và trình bày. Ngay ở đây mình gặp anh quản lý (trông vẻ xăm xổ hung tợn). Mình hỏi nhân viên Thạch này được làm lúc nào thì ngay lập tức nhận ngay câu trả lời của anh quản lý " Làm Trong Ngày ". Rồi thì bạn nhân viên mới mở tủ lấy khay thạch ra quăng trước mặt mình với vẻ khiêu khích. Còn anh quản lý thì phán 1 câu " Mình làm cái này còn nhiều hơn bạn ăn, rồi giờ bạn muốn sao " - * Thái độ cực kỳ khiêu khích và như muốn gây sự *. Mình yêu cầu cho anh quản lý ăn thử thì chỉ xắn ra nửa vời rồi lấp liếm rằng bỏ vô trà sữa nó bị tan ra. Còn bạn nhân viên thì đứng xóc óc nói " Tùy chỗ làm ngon hay dở ăn rồi biết ", kiểu như bênh nhau. Chỉ có mình mình với người bạn nên không muốn làm căng nnê mình thôi nhưng không dám uống nữa. Thật sự mình rất bức xúc. Không phải mình uống ở đây lần đầu nhưng đây là lần đầu mình mới thấy thái độ của quán xấc xược và khiêu khích. Mình cũng đi uống nhiều và biết phân biệt được Thạch Phô mai bình thường và Thạch đã bị hư chứ. Mình chỉ quay lại góp ý nhưng thái độ quản lý và nhân viên quá khích, nên mình lên viết bài cảnh báo cho mọi người biết. Mình chẳng phải ghen ghét quán nhưng thực sự hôm nay rất thật vọng về Thái độ phục vụ của Quản lý và Nhân viên quán trà sữa First Kiss ở Bình Thới.
    Cám ơn Các bạn đã đọc bài viết của mình!
    Lần sửa cuối bởi socola_teen, ngày 10-01-2015 lúc 10:51 PM.

2. Xem thêm review nổi bật khác

wolf1990's Avatar
    nếu là thật thì quán cũng mau chóng dzẹp thôi nhỉ? thời buổi buôn bán cạnh tranh mà!
    thức ăn cũng có TRÁI TIMLINH HỒN.....
    .Skype: human.wolf90
    hãy LẮNG NGHE nó ..... theo CÁCH RIÊNG của bạn.
    .Y!H: leo_xita1896
    http://www.facebook.com/cookingwolf

socola_teen's Avatar
    Quán Trà sữa này có 2 Chi nhánh: Chi nhánh 1 ở đường Minh Phụng, Quận 11 và Chi nhánh 2 là ở chỗ hôm qua mình mua. Đây không phải là lần đầu mình uống ở quán này nhưng đây là lần đầu mình gặp trường hợp sock óc này. Mình có qua bên Foody tìm hiểu về quán này thì cũng từng có bạn bị trường hợp Thạch phô mai giống mình. Không ngờ là quán quá tệ.