FOODAHOLIC - Quán xem thường khách
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 13/13
Kết quả 1 đến 10 của 13
    thanhkien92's Avatar

Thumbs up FOODAHOLIC - Quán xem thường khách

Địa chỉ: 146 Nguyễn Văn Thủ, P. Đakao, Q.1
    Số điện thoại: (08) 6275 8539
    Facebook: https://www.facebook.com/Foodaholic.vn
    Mình có Gift Voucher của DDAU tặng. Cho hỏi có bạn nào gặp tình trạng giống mình không?
    Thấy trên RV khen rất nhiều, mình ham hở mang Vc đến NH thì ôi thôi. Khỏi phải nói. Bị đối xử tàn tệ. Hứa là từ này về sau không bao giờ ăn ở quán nữa. 1 lần sỡ đến già.
    Đi đến quán không có nhân viên nào tiếp. Khách vào mặc khách, ngồi xuống thì bị đuổi vì phân biệt Khách xài Vc với không xài Vc. Nếu xài Vc thì Phục vụ nói là hết chỗ, không còn đồ ăn. Mặc dù chỉ mới 8h tối.
    Gọi đến đặt chỗ thì nói hết chỗ buổi chiều. Chỉ có ăn buổi trưa 10h tới 1h. Hỏi Anh xài Vc hả? Nếu gần hết hạn thì lên đổi lấy tiền lại đi. Mình nói xài Gift Vc của DDAU đến 31/10 hết hạn. Thì Pv nói vậy Anh làm ơn đi buổi trưa dùm Em. Mà buổi trưa phải đi làm cứ có rảnh đâu mà đi trời.
    Bực mình hết sức, DDAU cho Vc thì điều chỉnh ngày trước khi cho các bạn dùm nhé. chứ được tặng Vc mà như đi xin ăn không bằng. Mình bỏ Vc này luôn. Chán NH này lắm rồi.
    Các bạn có Vc thì xem lại nhé. Đi nhớ đặt trước. NH đáng cho vào Black Lists.
    Ăn là một Nghệ Thuật - Người ăn là một Nghệ Sĩ

2. Xem thêm review nổi bật khác

Trích dẫn Gửi bởi thanhkien92 Xem bài viết
    Mình có Gift Voucher của DDAU tặng. Cho hỏi có bạn nào gặp tình trạng giống mình không?
    Thấy trên RV khen rất nhiều, mình ham hở mang Vc đến NH thì ôi thôi. Khỏi phải nói. Bị đối xử tàn tệ. Hứa là từ này về sau không bao giờ ăn ở quán nữa. 1 lần sỡ đến già.
    Đi đến quán không có nhân viên nào tiếp. Khách vào mặc khách, ngồi xuống thì bị đuổi vì phân biệt Khách xài Vc với không xài Vc. Nếu xài Vc thì Phục vụ nói là hết chỗ, không còn đồ ăn. Mặc dù chỉ mới 8h tối.
    Gọi đến đặt chỗ thì nói hết chỗ buổi chiều. Chỉ có ăn buổi trưa 10h tới 1h. Hỏi Anh xài Vc hả? Nếu gần hết hạn thì lên đổi lấy tiền lại đi. Mình nói xài Gift Vc của DDAU đến 31/10 hết hạn. Thì Pv nói vậy Anh làm ơn đi buổi trưa dùm Em. Mà buổi trưa phải đi làm cứ có rảnh đâu mà đi trời.
    Bực mình hết sức, DDAU cho Vc thì điều chỉnh ngày trước khi cho các bạn dùm nhé. chứ được tặng Vc mà như đi xin ăn không bằng. Mình bỏ Vc này luôn. Chán NH này lắm rồi.
    Các bạn có Vc thì xem lại nhé. Đi nhớ đặt trước. NH đáng cho vào Black Lists.
    Mình cũng bị y như bạn, có voucher của hotdeal, gọi đặt chỗ buổi tối hai lần đều nói hết chỗ, mà gọi rất khó. Cuối cùng đành đi ăn lúc 10:00 sáng, không biết nên gọi là ăn trưa hay ăn sáng nữa.

Có vẻ mục đích họ bán deal để lấp đầy lúc ế khách thôi, còn đông khách thì deal đi chỗ khác chơi.

Một lần cũng sẽ là mãi mãi.

tamcda88's Avatar
    vở kịch tái diển, bán ngon-reivew tốt- khách đông-xem thường khách-dẹp quán =]]
    Cài win dạo ở Hóc Môn

Ấy da, chiều nay mình cũng đi 1 quán xài vourcher của ddau. Ko biết sẽ như thế nào đây =.=
    Quy ẩn giang hồ luyện skill ^^

thanhkien92's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi phagioidaisu Xem bài viết
    Ấy da, chiều nay mình cũng đi 1 quán xài vourcher của ddau. Ko biết sẽ như thế nào đây =.=
    Rồi sao bạn???? được "xài" vc ko ?
    Ăn là một Nghệ Thuật - Người ăn là một Nghệ Sĩ

wolf1990's Avatar
    Mới đi hôm bữa! quả là đáng dẹp quán @_@
    http://diadiemanuong.com/home/f59/fo...uot-doc-68732/
    thức ăn cũng có TRÁI TIMLINH HỒN.....
    .Skype: human.wolf90
    hãy LẮNG NGHE nó ..... theo CÁCH RIÊNG của bạn.
    .Y!H: leo_xita1896
    http://www.facebook.com/cookingwolf

Bụng_Bự's Avatar
    mình xài 2 cái vc của DDAU bên yummyQ với làng ngói đá thấy cũng okie, mà ăn xong mới đưa vc chứ ko đưa trước
    www.batshop.vn - Biking and Traveling

shop1000's Avatar
    mua bán kiểu này sẽ sớm dẹp tiệm
    chuyên quần áo giày dép nu.cung cấp sỉ các loại đồng hồ đeo tay
    show rum dc 1000 dường 3 tháng 2.f12.q11
    hot line 0903.989.379 (sơn)hoặc 0938.456.989 giao

Đang ở
    ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên :v
    làm ăn như vậy trước sau gì cũng dẹp tiệm, không có uy tín thì bán cho ai?

Trích dẫn Gửi bởi thanhkien92 Xem bài viết
    Rồi sao bạn???? được "xài" vc ko ?
    Xài bình thường bạn. Không bị phân biệt đối xử gì hết. Cuối giờ ăn xong ra gọi nhân viên tính tiền , đưa vourcher nhân viên vui vẻ bình thường. Yummy Q nha bạn
    Quy ẩn giang hồ luyện skill ^^

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 13/13

Tag của Chủ đề này