HẠT GẠO VÀNG - Cần tránh xa ?!?! - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/42 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 42/42
Kết quả 11 đến 20 của 42
    Đậu hũ's Avatar
    Đánh có dấu đi bạn ơi
    Mình ngu ngoại ngữ
    Ăn thử 1 lần, dơ thì ko thấy chỉ thấy dở

chuyện ngon hay dở ở đây khó nói lắm, vì còn tùy thuộc vào khẩu vị từng người, cũng như bạn vào bếp thôi

post linh tinh như thế làm ảnh hưởng đến người khác

đúng, mình cũng nghĩ vậy, ngon dở tùy người nhận xét, chỉ cần nói dở lần sau sẽ không vô là được, đừng nói người ta tệ vậy, rất ảnh hưởng, hơn nữa DDAU đã trở thành một trang chuyên về ăn uống, mọi người nhìn vào đó để tham khảo coi nên đi hay không.Cho nên, mình nghĩ không nên cho nhiều ý kiến chủ quan của mình, chê người ta thậm tệ đến vậy?.

TramLee's Avatar
    vậy cần check lại coi có phải đúng vậy hok.. chị candy và nana999 nói đúng đó! ngon dở tùy khẩu vị mỗi ng, nhưng nếu mất vệ sinh đến nỗi có cả dòi trong đó thì.. eo ôi..

bạn tramlee ơi, mình nghĩ yummi84 có ý đồ gì đó, mình rất thường ăn ở đây nhưng có khi nào bị trường hợp gì đâu, cái này mình nói thật chứ ko bênh vực gì quán này hết, vì mình ăn cũng phải trả tiền thôi. nếu cảm thấy ko ngon miệng đvới bản thân mình thì đừng ghé vào giống bạn candywen nói là đúng, ai cũng phải cần làm ăn chứ vì 1 mục đích ko tốt của mình mà làm ảnh hưởng đến người khác thì chả đúng gì cả >"<

Tui thì ăn ở chi nhánh MTL, thấy khá OK, ăn vừa miệng, nhân viên cũng bt, thấy uống nước cam ở đó ngon đó chứ

nhoxnhoxken's Avatar
    mua deal của Zing ăn ở đây xog thấy bt..bánh cuốn gì đâu nguội ngắt àh.bánh k thơm nữa..hix

Trích dẫn Gửi bởi nhoxnhoxken Xem bài viết
    mua deal của Zing ăn ở đây xog thấy bt..bánh cuốn gì đâu nguội ngắt àh.bánh k thơm nữa..hix
    Vì là bánh làm tại chỗ nên ko đc nóng cho lắm vì trong quá trình tráng xong còn cuốn nữa, nhưng như thế lại ko có hàn the, còn những chỗ hấp sẵn cho nóng thì tất nhiên phải có hàn the ko thì bể tan hết

mrthanh's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi nana999 Xem bài viết
    Vì là bánh làm tại chỗ nên ko đc nóng cho lắm vì trong quá trình tráng xong còn cuốn nữa, nhưng như thế lại ko có hàn the, còn những chỗ hấp sẵn cho nóng thì tất nhiên phải có hàn the ko thì bể tan hết
    sao rành thế, phải chăng bạn làm tại quán đó, từ đầu tới cuối toàn bênh quán.
    Người ta đi ăn rõ ràng đâu phải 1 người chê dở, mà đó là ý kiến cá nhân của họ. Ai cảm thấy mỗi người mỗi khác thì họ tự biết đi ăn rồi về cho nhận xét
    Thiếu gì quán bị chê nhưng vẫn đầy khách đó thôi, nếu quán ko có thì ko việc gì sợ.

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/42 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 42/42