Report quán bánh tráng cuốn trộn dì Hồng chi nhánh 2 772 Sư Vạn Hạnh nối dài P12 Q10
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/18 12311 ... Trang cuối - Kết quả của 171 từ 176/176
Kết quả 1 đến 10 của 176
    Đạo TínLâm's Avatar
    Đang ở
    unknown

Angry 1234567890

1234567890
    Lần sửa cuối bởi Đạo TínLâm, ngày 12-11-2014 lúc 07:46 PM.

2. Xem thêm review nổi bật khác

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Cám ơn bạn đã chia sẻ, kể ra bị nhân viên cũ làm 1 cú vậy cũng đau mà vậy thì mới biết mà coi trọng khách hàng được, bán đắt quá mà chứ đâu phải bán ế hay là bán lề đường gì đâu!

Đang ở
    Nhà của tớ :3
    image - Report quán bánh tráng cuốn trộn dì Hồng chi nhánh 2 772 Sư Vạn Hạnh nối dài P12 Q10

Ấn tượng nhất tấm này, thiệt không thể nào chấp nhận được =.=

tinyfairy's Avatar
    Đang ở
    Freedom
    k thể tin dc, may vía tính đi ăn chứ chưa đi ăn -_-, mà bạn này nghỉ rồi mới lập nick hở b
    "The secret of success in life is to eat what you like and let the food fight it out insight" - Mark Twain

cho mình hỏi câu hỏi không liên quan . Tại sao bạn chụp đc mấy tấm hình này. Người ta ko chửi bạn à

ka49's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Ted hả e, chèn ơi không ngờ chỗ bánh tráng này tệ hết sức, bạn chị khách quen ở đây luôn mới ghê, buôn bán mà ko có đạo đức nghề nghiệp gì hết thì ko sớm thì muộn cũng trả giá ah, e nghỉ chỗ này chưa.

Trích dẫn Gửi bởi tabatung Xem bài viết
    cho mình hỏi câu hỏi không liên quan . Tại sao bạn chụp đc mấy tấm hình này. Người ta ko chửi bạn à
    Bạn đọc lại từ đầu đi, bạn ấy nói có đầu đuôi thì bạn cũng đọc có đầu đuôi để hiểu. Bạn ấy làm trong quán thời gian đầu lúc mới mở nhưng quán bán ghê quá nên bạn ấy không làm nữa.

không biết có phải ko, nhưng dù sao nghe bạn nói ớn quá, nhất là khi mình đã ăn cả 2 chỗ này. Từ nay cạch tới già

Đang ở
    HCM
    món này ăn đúng 1 lần bên q4 rồi thôi luôn. về nhà tự mua ng liệu tự cuốn ăn sướng hơn nhiều mà còn vệ sinh hơn nữa.
    ý kiến riêng của mình thấy bài này có vẻ dìm hàng dơ kiểu nay thì giết ng chứ còn gì nữa có vài chi tiết kinh tởm quá nếu có thật thì mình cũng chịu luôn =]]

Biết là quán bình dân ko đòi hỏi vệ sinh tuyệt đối được, nhưng nếu những gì bạn nói là thật thì ko thể chấp nhận được. Cái này là coi thường sức khoẻ người khác rồi, bán hàng thì cũng phải đặt mình vào vị trí người mua chứ. Cái này là bẩn ko thể nào bẩn hơn, bánh, trứng bị chuột cắn mà còn đem bán. Ăn bình dân thì chấp nhận dơ nhưng dơ ở mức nào thôi, chứ cái này là buôn bán ko có lương tâm.

1/18 12311 ... Trang cuối - Kết quả của 171 từ 176/176