Report quán bánh tráng cuốn trộn dì Hồng chi nhánh 2 772 Sư Vạn Hạnh nối dài P12 Q10 - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/18 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/176 123412 ... Trang cuối - Kết quả của 171 từ 176/176
Kết quả 11 đến 20 của 176
    NhậtDuy's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Rồi... chỗ này gần nhà định ra làm thử 1 bữa mà thấy cái này ngán rồi Rút kinh nghiệm ăn chỗ nào uy tín lâu năm... Buôn bán kiểu này chỉ bit nghĩ cho bản thân, sớm muộn cũng quả báo.

Vĩ HàTô's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    quá kinh hãi..sao ko báo cơ quan chức năng kiểm tra vệ sinh an toàn thực phẩm đến kiểm tra đi bạn?

Đang ở
    HCM
    Thật sự không tưởng tượng được những hình ảnh và lời "nhận xét" của bạn là sự thật. Mấy lần thấy đưá bạn post hình trên FB hồi chưa có review trên Diadiemanuong nữa. Cũng dự định là sẽ đi mua ăn thử nhưng không có thời gian và vì hơi xa, rồi sau này thấy 1 bài review ở chi nhánh SVH thì mình cũng có cơ hội để thử. Mong là trong 1 "tương lai" không xa thì khi mình có "cơ hội" quay lại thì sẽ thấy được "sự thay đổi chân thành", Cám ơn bài report của bạn.

Pony's Avatar
    Đang ở
    Hcm city
    Giờ mới biết sao Tín nghỉ và ko giao bánh tráng ở đó nữa >< mặc dù cũng lỡ dại ăn 2 lần mà toàn 50-100 cuốn( đau lòng ) !!
    Thật sự là ko thể tin nổi quán bán dơ đến nvay ... Rất cảm ơn Tín đã dám nói ra việc này, quán dì H nếu ko thay đổi thì chắc chắn sẽ bị tẩy chay thôi .. Ớn qá ớn rồi !!!
    Dù gì thì thk couple dễ thương rất nhiều về bài viết này nha ❤️
    Ngọ nếk na => Mong manh dễ vỡ

Linh Bếu's Avatar
    Đang ở
    Xó bếp Q.5 :D
    - đúng là hay k = hên, mấy lần tính ghé mua ăn mà cứ vướng tùm lum nên là chưa ăn đc.. >"<
    - hóa ra gặp may, "say g-bye dì Hồng" luôn..
    - bán buôn cũng cần cái tâm mà trời, haizz.. ăn bao nhiêu cũng đâu có nuốt trôi..
    Sống là phải Ăn

TedFudoshin's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    lúc còn làm mình còn ko có đủ thời gian ăn cơm nữa bn huống chi là lập nick

mình phải đăng nhập để thanx bài report này của bạn. híc nhiều lần định kiếm chỗ này ăn thử mà thôi vẫn thích ăn bánh tráng gánh hơn

OMG, ăn cả trăm cuốn rồi
    hèn chi hồi t7 ăn mình với bạn mình đau bụng, từ nay bỏ luôn không dám mua nữa, tự mua nguyên liệu mà mần ăn

TedFudoshin's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Trích dẫn Gửi bởi ka49 Xem bài viết
    Ted hả e, chèn ơi không ngờ chỗ bánh tráng này tệ hết sức, bạn chị khách quen ở đây luôn mới ghê, buôn bán mà ko có đạo đức nghề nghiệp gì hết thì ko sớm thì muộn cũng trả giá ah, e nghỉ chỗ này chưa.
    dã e nghỉ đc hơn 2 tuần rồi đó c :'( e cũng shock khi biết sự thật này lắm, nhưng thấy rồi không thể nhắm mắt làm ngơ mà để mọi người ăn tiếp được..

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi Kem Ham Ăn Xem bài viết
    image - Report quán bánh tráng cuốn trộn dì Hồng chi nhánh 2 772 Sư Vạn Hạnh nối dài P12 Q10

Ấn tượng nhất tấm này, thiệt không thể nào chấp nhận được =.=
    Mình nhìn xong shock đơ hơn 1' :ss

Trích dẫn Gửi bởi tinyfairy Xem bài viết
    k thể tin dc, may vía tính đi ăn chứ chưa đi ăn -_-, mà bạn này nghỉ rồi mới lập nick hở b
    lúc làm ở đó ngày 3 bữa còn đúng bữa sáng thì đâu có thời gian mà lập nick report đc :'(

Trích dẫn Gửi bởi dogseller1611 Xem bài viết
    Biết là quán bình dân ko đòi hỏi vệ sinh tuyệt đối được, nhưng nếu những gì bạn nói là thật thì ko thể chấp nhận được. Cái này là coi thường sức khoẻ người khác rồi, bán hàng thì cũng phải đặt mình vào vị trí người mua chứ. Cái này là bẩn ko thể nào bẩn hơn, bánh, trứng bị chuột cắn mà còn đem bán. Ăn bình dân thì chấp nhận dơ nhưng dơ ở mức nào thôi, chứ cái này là buôn bán ko có lương tâm.
    Mình cũng không ngờ là dơ đến như vậy..làm được 3 tuần mình nghỉ luôn

bữa đó mình cũng hỏi nhưng dì

Trích dẫn Gửi bởi dtngocha0910 Xem bài viết
    không biết có phải ko, nhưng dù sao nghe bạn nói ớn quá, nhất là khi mình đã ăn cả 2 chỗ này. Từ nay cạch tới già
    Mình ăn ở quán này từ hồi học cấp 3 đến giờ cũng 5 năm rồi ợ...:'(

Trích dẫn Gửi bởi Vĩ HàTô Xem bài viết
    quá kinh hãi..sao ko báo cơ quan chức năng kiểm tra vệ sinh an toàn thực phẩm đến kiểm tra đi bạn?
    tại mình còn phải đi làm nên ko đủ thời gian với không biết cách thức :'( chỉ mong mọi người share để mà tránh.

Trích dẫn Gửi bởi Pony Xem bài viết
    Giờ mới biết sao Tín nghỉ và ko giao bánh tráng ở đó nữa >< mặc dù cũng lỡ dại ăn 2 lần mà toàn 50-100 cuốn( đau lòng ) !!
    Thật sự là ko thể tin nổi quán bán dơ đến nvay ... Rất cảm ơn Tín đã dám nói ra việc này, quán dì H nếu ko thay đổi thì chắc chắn sẽ bị tẩy chay thôi .. Ớn qá ớn rồi !!!
    Dù gì thì thk couple dễ thương rất nhiều về bài viết này nha ❤️
    Tụi mình cũng thấy có lỗi khi đã bán cho mọi người ăn món này :'( hic. T cũng tạch đến già :'( Cám ơn bn đã ủng hộ

willyhuong's Avatar
    kinh khủng quá trời ơi! tự bỏ tiền mua thuốc độc giết mình =.= Tui đã được bạn trai dắt đi ăn 2 lần ở bên quận 4 rồi (((((
    Làm ăn thất đức quá vậy trời

2/18 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/176 123412 ... Trang cuối - Kết quả của 171 từ 176/176