Report quán bánh tráng cuốn trộn dì Hồng chi nhánh 2 772 Sư Vạn Hạnh nối dài P12 Q10 - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/18 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/176 1234513 ... Trang cuối - Kết quả của 171 từ 176/176
Kết quả 21 đến 30 của 176
    hung2803's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    lương tâm chó gặm mất rồi. thất đức quá trời.

henrynguyen's Avatar
    vãi ồi, đó giờ ăn chắc cả 100 cuốn, hèn gì mỗi lần gf mình đi ăn về là đau bụng! Nhìn hiền mà k ngờ như vậy. Vãi qá
    Henry Nguyen

Nữ Hoàng Cơm Nguội's Avatar
    klq ... nhưng cái đồ xúc đá thì đúng là đồ xúc đá chứ chả phải cái ky xúc rác đâu =.=

DanNguyen's Avatar
    Đang ở
    Tây Ninh
    bt mình chỉ coi tin review chứ k đăng nhập, nhưng hnay phải đăng nhập để cảm ơn bạn. Vì nếu k có bạn nói thì k biết đến khi nào mọi người lại tiếp tục ăn dơ bẩn như vậy, đúng là không thể chấp nhận được! Tình hình là mới tối qua (20/06) mình có đi qua quán dì hồng bên sư vạn hạnh, tầm 8h tối, thấy quán rất là vắng, không 1 bóng người.

TedFudoshin's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Trích dẫn Gửi bởi Nữ Hoàng Cơm Nguội Xem bài viết
    klq ... nhưng cái đồ xúc đá thì đúng là đồ xúc đá chứ chả phải cái ky xúc rác đâu =.=
    tuỳ mục đích sử dụng thôi bn lúc đầu khi còn bên Quận 4 thì nó là ky xúc rác, sau khi đem quq bên đây thì mới được dì làm chung với mình kì rửa sạch sẽ được như bây giờ ! Ngay cả rổ đựng rau và nồi nước chấm thìn cũng là từ dụg cụ sinh hoạt của dì làm chung với mình chứ dì Hồng cũng không mua mới nữa ạ X_X

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi DanNguyen Xem bài viết
    bt mình chỉ coi tin review chứ k đăng nhập, nhưng hnay phải đăng nhập để cảm ơn bạn. Vì nếu k có bạn nói thì k biết đến khi nào mọi người lại tiếp tục ăn dơ bẩn như vậy, đúng là không thể chấp nhận được! Tình hình là mới tối qua (20/06) mình có đi qua quán dì hồng bên sư vạn hạnh, tầm 8h tối, thấy quán rất là vắng, không 1 bóng người.
    Dạo này hình như bớt khách rồi chứ lúc mình còn làm đông lắm, mọi người đứng xếp hàng dài luôn..tụi mình làm việc từ sáng đến tối mà k kịp ngơi tay và k đc nghỉ nữa

Đang ở
    Saigon
    Cảm ơn bài report của bạn. Dạo này mình toàn mua nguyên liệu về tự làm ăn thôi, k dám ăn ngoài!!
    Ko liên quan nhưng bạn có thể cho mình số liên lạc của dì làm chung với bạn đc k? Quán của nguời quen mình đg cần kiếm ng phụ làm ở GV. Mình thấy bạn miêu tả cách dì làm việc thì thấy dì khá thích hợp để phụ quán ăn. Bạn hỏi thử dì có muốn chuyển chỗ làm thì llạc vs mình nhé 01698514885. Cảm ơn bạn.

Trời ơi thật là mắc ói quá

koutouyo's Avatar
    Không ngờ nó kinh khủng như vậy... mới ăn hôm qua xong... mà ăn rồi cũng cảm thấy không ngon nên chắc không ghé nữa o.O

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Trích dẫn Gửi bởi Đạo TínLâm Xem bài viết
    image - Report quán bánh tráng cuốn trộn dì Hồng chi nhánh 2 772 Sư Vạn Hạnh nối dài P12 Q10

image - Report quán bánh tráng cuốn trộn dì Hồng chi nhánh 2 772 Sư Vạn Hạnh nối dài P12 Q10

Mới ăn sáng xong đọc và coi hình này là muốn nôn ra hết luôn. Ớn quá Trứng cút mà đựng trong cái xô lau nhà thì không còn gì để nói nữa luôn =.=
    Lần sửa cuối bởi Kitty, ngày 21-07-2014 lúc 09:44 AM.

mình thường ăn bên quán bà Bắc, k ăn quán dì Hồng, ko biết quán bên đó thế nào, khuất mặt khuất mày thì ăn thôi chứ cũng biết làm số lượng nhiều thì họ k bao giờ làm kĩ lưỡng dc

3/18 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/176 1234513 ... Trang cuối - Kết quả của 171 từ 176/176