Report về việc lấy hình tự nhận của riêng
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/16 12311 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 151/151
Kết quả 1 đến 10 của 151
    La masia's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn

Report về việc lấy hình tự nhận của riêng

Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    ghê vậy bạn bị tụi nó block luôn facebook hả ? chơi đẹp mặt ghê, mà giống mình bị mấy trang ẩm thực trên fb chặn gần hết rồi, vì cái tội được-ăn-cắp-hình-mà-dám-ý-kiến
    Nó trang web lớn mà đi block fb như mình. Mà hình nó mình phát hiện ăn cắp rất nhiều từ bên mình qua. Mình dẫn nguồn riết nó block luôn. Dể sợ thật.

-----------------------------------------------------

Đây là nick Luna Truong Cao một hotgirl nổi tiếng trên Foody.com nhưng toàn là hình ăn cắp từ trang khác rồi tự đóng dấu lẫn check in. Mọi người cảnh giác với con này. Top 10 review foody.com.
    http://m.foody.vn/thanh-vien/lil_kannie_tran

[IMG]imagejpg1 zps9765ff34 - Report về việc lấy hình tự nhận của riêng[/IMG]

Facebook của cái thím xấu tính ấy.

[IMG]imagejpg1 zpsc98304ca - Report về việc lấy hình tự nhận của riêng[/IMG]
    - Đây là trang của bé này trên Foody.com. Thấy rõ bé nằm trong top 10 Foody.com và thấy ngay cái review Buffet caravelle bé ăn cắp của mình gần đây.
    [IMG]imagejpg2 zps6121bd99 - Report về việc lấy hình tự nhận của riêng[/IMG]
    - Đây là review Buffet Caravelle toàn bộ hình ảnh đều là của mình.
    [IMG]imagejpg4 zps8d213d55 - Report về việc lấy hình tự nhận của riêng[/IMG]
    - buffet Legend cũng là của mình.
    [IMG]imagejpg3 zpsf2dbad69 - Report về việc lấy hình tự nhận của riêng[/IMG]
    [IMG]imagejpg5 zpsac70063b - Report về việc lấy hình tự nhận của riêng[/IMG]
    - Thậm chí bé này còn đóng dấu bản quyền cho hình ảnh hoàn toàn không phải của mình.
    - Đáng nói hơn trang Foody.com lại cư xử không văn minh tý nào khi mình khiếu nại yêu cầu họ gỡ bài họ lại block cả fb mình chứ không hề xin lỗi.
    Cafe sân vườn quy mô nhất Sài Gòn
    https://www.facebook.com/xpgardencafe

2. Xem thêm review nổi bật khác

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    La Masia: ko ngờ kinh dị vậy. Bữa chính BQT bên nó còn ăn cắp xoá bỏ logo nguyên 1 bài hẻm ăn vặt bên mình luôn kìa... vô nói tụi nó cũng như ko hà, kiểu như chai mặt mặt dày rồi, có đứa tag cái bạn Minh Dang chủ bên đó vô luôn mà 1 hồi sau hắn ta tự remove tag ra rồi im re đê tiện dễ sợ

La Masia: ko ngờ kinh dị vậy . Bữa chính BQT bên nó còn ăn cắp xoá bỏ logo nguyên 1 bài hẻm ăn vặt bên mình luôn kìa... vô nói tụi nó cũng như ko hà, kiểu như chai mặt mặt dày rồi, có đứa tag cái bạn Minh Dang chủ bên đó vô luôn mà 1 hồi sau hắn ta tự remove tag ra rồi im re đê tiện dễ sợ
    Lần sau đóng dấu ngay giữa, thế là xong

con này hồi đó bàn hàng đa cấp, một trong những top review bên đó, còn nhiều nữa mà vấn đề riêng tư về nó tôi kg muốn nhắc đến, nó lấy hình ăn cắp ở đây và thằng admin bên đó cũng vậy, nhưng có vài chỗ nó cũng đi ăn với thằng bồ nó thật chứ kg phải kg đi, ví dụ như cái intercontinental ở Đà Nẵng và nhà hàng La Maison bên đó, trong đó có hình ăn cắp và hình nó đi nữa, nói thì phải nói cho chính xác, những gì bán nói chỉ là phân nửa sự thật, mà bạn nói làm j mấy admin đó, admin diễn đàn nào cũng vậy thôi, nói có ai nghe đâu mà than phiền với chả than phiền, muốn trách ai thì hãy nhìn lại mình trước

La Masia: ko ngờ kinh dị vậy. Bữa chính BQT bên nó còn ăn cắp xoá bỏ logo nguyên 1 bài hẻm ăn vặt bên mình luôn kìa... vô nói tụi nó cũng như ko hà, kiểu như chai mặt mặt dày rồi, có đứa tag cái bạn Minh Dang chủ bên đó vô luôn mà 1 hồi sau hắn ta tự remove tag ra rồi im re đê tiện dễ sợ
    Lần sửa cuối bởi hamdzui1989, ngày 12-08-2014 lúc 06:09 PM.

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi hamdzui1989 Xem bài viết
    con này hồi đó bàn hàng đa cấp, một trong những top review bên đó, còn nhiều nữa mà vấn đề riêng tư về nó tôi kg muốn nhắc đến, nó lấy hình ăn cắp ở đây và thằng admin bên đó cũng vậy, nhưng có vài chỗ nó cũng đi ăn với thằng bồ nó thật chứ kg phải kg đi, ví dụ như cái intercontinental ở Đà Nẵng và nhà hàng La Maison bên đó, trong đó có hình ăn cắp và hình nó đi nữa, nói thì phải nói cho chính xác, những gì bán nói chỉ là phân nửa sự thật, mà bạn nói làm j mấy admin đó, admin diễn đàn nào cũng vậy thôi, nói có ai nghe đâu mà than phiền với chả than phiền, muốn trách ai thì hãy nhìn lại mình trước
    ồ bạn rành quá, mình đc mở tầm mắt đó nha
    À mà nhìn lại mình là sao bạn?

La masia's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn
    Dù nó có là ai đi đâu thì ăn cắp vẫn là ăn cắp không hơn không kém.

nói vậy tự hiểu đi, có chồng có con rồi, nói tiếng việt cũng kg hiểu vậy nói tiếng anh hiểu kg kkk, kg biết thì mình kg quởn giải thích, kg thích thì cứ làm, ai là admin thì tự hiểu mình đã làm j` kkk, giả điên với người ngoài kg biết thì được nhưng đừng giả điên với chính bạn, xưa rồi , ở đây ai kg biết bạn và cty DDAU ( dụ dỗ ăn uống ) kkk

ồ bạn rành quá, mình đc mở tầm mắt đó nha
    À mà nhìn lại mình là sao bạn?

đúng, nhưng mình nói ở đây kg phải là vấn đề ăn cắp mà là vấn đề admin xử lý thành viên kg đúng thì thành viên khác bất mãn trả đũa lại , ăn cắp hình của admin và member thôi, đừng nói tại sao người khác xoá nick block fb, admin mình cũng block nick , banned nick một đống người trong này khi người ta có ý kiến đóng góp diễn đàn nhưng trái với ý kiến admin thôi, mới hôm kia gì đó có bạn nào đăng bài hỏi tại sao nick bạn đó kg comment hay tham gia được diễn đàn mà kg có lý do, kg có lửa thì sao có khói, kkkk , ăn ở sao mà diễn đàn nhiều người ghét quá thì phải xem lại bản thân mình bạn ạ kkk, oh kg hơn kg kém à ? vậy bạn cứ đưa đơn đi kiện web đó đi, hay kiện lên sở văn hoá thông tin kkk đã nói là admin kg hơn kg kém rồi thì người khác cần biết luật lệ để hơn thua à, muốn người khác đối xử đàng hoàng với mình trong khi mình chẳng ra gì ? thôi bạn lên bàn thờ ngồi đi, để mình thờ mấy bạn cùng với tổ tiên mình luôn, giống ông bà nội , bà ngoại mình quá, thôi thì cứ luật rừng mà xử bạn nhé :-)

Trích dẫn Gửi bởi La masia Xem bài viết
    Dù nó có là ai đi đâu thì ăn cắp vẫn là ăn cắp không hơn không kém.
    Lần sửa cuối bởi hamdzui1989, ngày 13-08-2014 lúc 05:32 AM.

La masia's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn
    Vấn đề này pháp luật Việt Nam khó giải quyết nhưng nó nằm ở mặt đạo đức mổi con người và bất cứ ai ủng hộ cho hành vi đó đều có thể sống thoải mái với thứ đó. Đó là quyền của bạn nhưng tôi thì khó sống chung. Cách bạn tranh luận khiến tôi cảm thấy chán nãn vì nó hơi thiếu tầm để tôi có thể nói chuyện.
    Lần sửa cuối bởi La masia, ngày 13-08-2014 lúc 03:26 AM.

bạn khó sống chung thì cũng là quyền của bạn, bạn có quyền chỉ trích tiếp, tụi tui tuy kg làm chuyện này, đứng ngoài lề nhưng thấy cũng khó sống chung với những ai PR, xoá comment , banned nick chỉ vì trái ý admin hay dám đứng lên nói sự thật chỉ trích admin ? kkk, bạn nghĩ cho bạn vậy hả, bạn kg sống chung được thì thôi, ai quan tâm đến bạn kkk, bạn kg quan tâm đến người khác vậy bạn đòi hỏi người khác quan tâm đến bạn sao ? bạn khôn vậy ? nhưng những người khác cũng kg ngu, kkk, xin lỗi bạn, cuộc đời kg màu hồng như bạn nghĩ đâu bạn à, đừng yêu cầu người khác nhiều quá trong khi mình kg đàng hoàng :-). Nếu mình đàng hoàng, biết cách xử sự trước thì sẽ kg có chuyện j xảy ra :-) . Ở đời có vay có trả ,luật nhân quả. Mình trân trọng bạn những mình kg đồng ý với cách làm việc của admin. Quyền lựa chọn ở bạn. Chúc vui

Trích dẫn Gửi bởi La masia Xem bài viết
    Vấn đề này pháp luật Việt Nam khó giải quyết nhưng nó nằm ở mặt đạo đức mổi con người và bất cứ ai ủng hộ cho hành vi đó đều có thể sống thoải mái với thứ đó. Đó là quyền của bạn nhưng tôi thì khó sống chung.
    Lần sửa cuối bởi hamdzui1989, ngày 13-08-2014 lúc 03:31 AM.

La masia's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn
    bạn khó sống chung thì cũng là quyền của bạn, bạn có quyền chỉ trích tiếp, tụi tui tuy kg làm chuyện này, đứng ngoài lề nhưng thấy cũng khó sống chung với những ai PR, xoá comment , banned nick chỉ vì trái ý admin hay dám đứng lên nói sự thật chỉ trích admin ? kkk, bạn nghĩ cho bạn vậy hả, bạn kg sống chung được thì thôi, ai quan tâm đến bạn kkk, bạn kg quan tâm đến người khác vậy bạn đòi hỏi người khác quan tâm đến bạn sao ? bạn khôn vậy ? nhưng những người khác cũng kg ngu, kkk, xin lỗi bạn, cuộc đời kg màu hồng như bạn nghĩ đâu bạn à, đừng yêu cầu người khác nhiều quá trong khi mình kg đàng hoàng :-). Nếu mình đàng hoàng, biết cách xử sự trước thì sẽ kg có chuyện j xảy ra :-) . Quyền lựa chọn là ở bạn hết
    Có lẻ bạn nhầm. Tôi chẳng phải admin hay là cái gì ở diển đàn này cả. Tôi chỉ là người phát hiện người khác lấy bài của tôi và đang trục lợi trên nó mà không hề xin phép hay có một lời xin lỗi nào cả. Còn chuyện ai ban nick chỉ trích admin thì tốt nhất bạn đừng rep comment và hỏi tôi vì đó không thuộc thẩm quyền của tôi.Cuộc đời không hoàn toàn màu hồng nhưng tôi dứt khoát không thể ủng hộ những hành vi như vậy. Tôi vẫn đang chờ đợi 1 lời xin lỗi chính thức từ Luna Truong Cao.
    Lần sửa cuối bởi La masia, ngày 13-08-2014 lúc 03:35 AM.

1/16 12311 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 151/151