Report về việc lấy hình tự nhận của riêng - Trang 12
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

12/16 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/151 ... 21011121314 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 151/151
Kết quả 111 đến 120 của 151
    Trích dẫn Gửi bởi locnguyensgvn Xem bài viết
    vậy hả, cám ơn bạn nha, vậy sao bạn đó xin bạn số phone để bạn gọi bạn đó để bạn đó no đòn mà bạn kg dám cho, cho đi coi ai bị no đòn nè kkk, mình dẫn bạn đó ra trước mặt bạn cho bạn đó no đòn luôn nha, hay bạn cho mình cũng được, tụi mình bịnh hả,uh do các bạn lây cho tụi mình đó, bịnh các bạn "hùa với bầy đàn " nặng hơn bịnh tụi mình nhiều,bịnh mình thì chỉ tụi mình bị còn bịnh các bạn "hùa bầy đàn" thì cả chục người , cả cái diễn đàn này xem chừng cũng bị nhiễm đó, bịnh này đi khắp các diễn đàn đâu cũng có, mà giờ vn chưa có thuốc chữa hjhj, các bạn ở đây cũng có vài bạn cũng công nhận các bạn đó có căn bệnh nì nè hjhj

-----------------------------------------------------

đúng rồi, bạn nói đúng đó, giờ xã hội hở ra là mất cắp, mình thấy chuyện này tụi nó ăn cắp hoài là chuyện thường , kg biết lo bảo vệ mình mà làm um sùm làm như là bằng sáng chế vĩ đại lắm kg bằng, làm như live show DVD hay CD của trung tâm hay ca sỹ nổi tiếng bị ăn cắp kkk, chuyện ăn uống cũng làm rùm beng
    Có những người mang tư tưởng như bạn thì bao giờ VN mình mới phát triển được. Ngay cả những cái nhỏ nhặt như vậy mà cũng không có lòng tự trọng thì những cái lớn hơn sẽ thế nào?
    Mình tự thấy xấu hổ giùm bạn khi buông ra những câu như vậy...

bebungbu's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi locnguyensgvn Xem bài viết
    vậy hả, cám ơn bạn nha, vậy sao bạn đó xin bạn số phone để bạn gọi bạn đó để bạn đó no đòn mà bạn kg dám cho, cho đi coi ai bị no đòn nè kkk, mình dẫn bạn đó ra trước mặt bạn cho bạn đó no đòn luôn nha, hay bạn cho mình cũng được, tụi mình bịnh hả,uh do các bạn lây cho tụi mình đó, bịnh các bạn "hùa với bầy đàn " nặng hơn bịnh tụi mình nhiều,bịnh mình thì chỉ tụi mình bị còn bịnh các bạn "hùa bầy đàn" thì cả chục người , cả cái diễn đàn này xem chừng cũng bị nhiễm đó, bịnh này đi khắp các diễn đàn đâu cũng có, mà giờ vn chưa có thuốc chữa hjhj, các bạn ở đây cũng có vài bạn cũng công nhận các bạn đó có căn bệnh nì nè hjhj

-----------------------------------------------------

đúng rồi, bạn nói đúng đó, giờ xã hội hở ra là mất cắp, mình thấy chuyện này tụi nó ăn cắp hoài là chuyện thường , kg biết lo bảo vệ mình mà làm um sùm làm như là bằng sáng chế vĩ đại lắm kg bằng, làm như live show DVD hay CD của trung tâm hay ca sỹ nổi tiếng bị ăn cắp kkk, chuyện ăn uống cũng làm rùm beng
    Lúc đầu còn giả bộ là người khác cho nên làm bộ cười hjhj.Đến 1 hồi cũng lộ ra cái kkk của bã

Qua nay e đang bị stress, nhờ topic này mà em đã tìm lại được niềm vui. Thanks các bác

Trích dẫn Gửi bởi malum Xem bài viết
    Biết là vậy nên mới có chuyện mọi người chung tay lên tiếng cho từ từ mọi người nhận thức mà thay đổi. chứ nói như bạn có sao để vậy thì bạn sống thêm làm gì? đi chết đi cho rộng chỗ ha
    Chắc ý bạn đó nói mình xài win không bản quyền, tải nhạc free, phần mềm lậu...mà tại cách nói hơi bị tiêu cực chút xíu ^^

[QUOTE=locnguyensgvn;295846]vậy hả, cám ơn bạn nha, vậy sao bạn đó xin bạn số phone để bạn gọi bạn đó để bạn đó no đòn mà bạn kg dám cho, cho đi coi ai bị no đòn nè kkk, mình dẫn bạn đó ra trước mặt bạn cho bạn đó no đòn luôn nha, hay bạn cho mình cũng được, tụi mình bịnh hả,uh do các bạn lây cho tụi mình đó, bịnh các bạn "hùa với bầy đàn " nặng hơn bịnh tụi mình nhiều,bịnh mình thì chỉ tụi mình bị còn bịnh các bạn "hùa bầy đàn" thì cả chục người , cả cái diễn đàn này xem chừng cũng bị nhiễm đó, bịnh này đi khắp các diễn đàn đâu cũng có, mà giờ vn chưa có thuốc chữa hjhj, các bạn ở đây cũng có vài bạn cũng công nhận các bạn đó có căn bệnh nì nè hjhj
    --------
    Tui nghi lắm nè, hic, chắc là đúng oy, mod oi, help!

ka.fish's Avatar
    Định chửi r, nhưng sợ bị bắt vì tội " Ngược đãi thú vật".
    .
    Chửi ngta là k dính dáng đến ng trong cuộc thì khỏi chửi giùm. Thế bạn cũng có phải ng trong cuộc đâu.
    Nói nhìu làm gì, chắc....)
    Dỡ + Mắc + Uổng công hi vọng là 3 thứ câm gét nhất khi ăn quán lạ.

thất bại của Durex

phantom2506's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn
    hình die hết ùi

Hình ảnh của bạn chủ topic không/chưa đăng ký bản quyền sở hữu trí tuệ nên nó không được công nhận và bảo hộ như là một sản phẩm trí tuệ có đăng ký, bao gồm bảo hộ về luật pháp.

Bạn chỉ có thể kiện khi bạn đã đăng ký và được giấy chứng nhận Thôi, bạn đừng đôi co với những người thiếu ý thức, văn hóa và cả cách ứng xử này nữa. Cách tốt nhất là bạn hãy dùng watermark cho tất cả hình ảnh của bạn khi đăng lên bất cứ đâu công cộng.

Việc của bạn cũng giống như vụ việc Việt Nam mình nhái kiểu dáng xe Vespa trong chương trình Luật Sở hữu trí tuệ mình học vậy. Vespa không đăng ký bản quyền kiểu dáng xe nên khi bên mình copy, họ chẳng thể và cũng không có cơ sở để kiện cáo hay gì.

Mong bạn rút kinh nghiệm và không phiền lòng về những con người như thế nữa nhen

La masia's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn
    Trích dẫn Gửi bởi Yoshioka Xem bài viết
    Hình ảnh của bạn chủ topic không/chưa đăng ký bản quyền sở hữu trí tuệ nên nó không được công nhận và bảo hộ như là một sản phẩm trí tuệ có đăng ký, bao gồm bảo hộ về luật pháp.

Bạn chỉ có thể kiện khi bạn đã đăng ký và được giấy chứng nhận Thôi, bạn đừng đôi co với những người thiếu ý thức, văn hóa và cả cách ứng xử này nữa. Cách tốt nhất là bạn hãy dùng watermark cho tất cả hình ảnh của bạn khi đăng lên bất cứ đâu công cộng.

Việc của bạn cũng giống như vụ việc Việt Nam mình nhái kiểu dáng xe Vespa trong chương trình Luật Sở hữu trí tuệ mình học vậy. Vespa không đăng ký bản quyền kiểu dáng xe nên khi bên mình copy, họ chẳng thể và cũng không có cơ sở để kiện cáo hay gì.

Mong bạn rút kinh nghiệm và không phiền lòng về những con người như thế nữa nhen
    Từ đầu mình biết dù có đăng ký nhưng với luật pháp cũng như sự "bôi trơn" ở Việt Nam thì khó mà thắng. Nhưng mình nói để cỗ vũ tinh thần mọi người lên án hành vi vô đạo đức. Và chắc chắn nó phần nào thành công khi cô ta phải khóa fb và chắc chắn không khỏi bị ánh mắt dò xét của bạn bè trong cuộc sống cũng như công việc vì không được sự tin tưỡng. Mình đã thống nhất với cherish tách bài này ra và làm thành một topic nơi tất cả các bạn ddau phat hiện hình ảnh mình bị lấy có nơi để tố cáo và lên án cho mọi người nhìn vô đó để biết những hình vi kinh doanh không lành mạnh. Chắc chắn mình không bo giờ phiền lòng vì điều đó. Dù sao cũng cám ơn bạn rất nhiều.
    Lần sửa cuối bởi La masia, ngày 15-08-2014 lúc 11:58 PM.
    Cafe sân vườn quy mô nhất Sài Gòn
    https://www.facebook.com/xpgardencafe

12/16 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/151 ... 21011121314 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 151/151