SYDNEY RESTAURANT - Tệ đến hại - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/22 123
Kết quả 21 đến 22 của 22
    Bài review cũng lâu rồi , có lẽ nhà hàng cũng đã có biện pháp khắc phục và giải quyết những vấn đề trên . Để mình làm chuột bạch 1 bữa rồi review lại cho mọi người vậy .

Buffet sáng thật là tồi tệ- mở đầu ngày mới bức cả mình
    Hôm trước mình có mua voucher buffet sáng của nhà hàng Sydney để đi ăn với cả nhà. Nhân viên nữ nhà hàng cực kì hống hạch.
    - Chuyện thứ nhất: Mình nghe 1 anh bàn bên hỏi "sao xíu mại còn cứng quá", nữ nhân viên trả lời "tại anh ko để nóng mềm rồi ăn" trong khi đó thức ăn trong xửng chả nhẽ phải sờ tay từng cái để biết cái nào nóng mềm
    - Chuyện thứ hai: mình đến lúc 7g30 sáng thì thấy ko có tất cả há cảo xíu mại ... mình hỏi thì nhân vên nói nữa tiếng sau mới có. 1 lát sau mới thấy nhân viên chạy đi mua há cảo xíu mại đông lạnh về => nhà hàng buffet sáng có mấy món mà ko thèm chuẩn bị trước, biết gần hết thì phải mua trước từ hôm trước, cớ sau tới giờ bán lại dể khách chờ
    - Chuyện thứ ba: cả nhà hàng khách ngồi đầy tầng dưới, ngồi cả ở tầng trên mà bỏ ra có 1 bịch xíu mại, nhanh chóng bịch đó hết. Mình mới hỏi nhân viên:
    + Mình: chừng nào có xíu mại vậy em?
    + Nhân viên: từ từ đi chị
    + Mình: từ từ là chừng nào em, sáng ai cũng gấp rút còn đi làm
    + Nhân viên: chị phải đợi người ta rảnh mới được chứ (pótay, thật là tội nghiệp khách hàng, bỏ tiền đi ăn mà phải đợi nhân viên rảnh)
    + Mình: ủa, chỉ bỏ tiền đi ăn mà phải đợi em rảnh, rồi em bỏ xíu mại vào xửng rồi phải đợi nó chín nữa hả em
    + Nhân viên: thức ăn phải ra từ từ mới ngon
    + Mình: ...

tới đây thì mình ko còn gì để nói cả

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/22 123