Giftcode ManVip Club
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:


Kết quả 1 đến 1 của 1
  1. #1
    Tham gia
    Dec 2017
    Bài viết
    109

    Cấp bậc

    Giftcode ManVip Club

    Phát 1000 Giftcode ManVip - Huyền Thoại Trở Lại .
    #Đăng ký tại đây: http://GiftcodeManvip.club/
    #Fanpage : https://www.facebook.com/Code.ManVip/
    #Group : https://www.facebook.com/groups/322852334930364/
    Như anh em đã biết Game ManVip.club sau một thời gian bảo trì khá là dài, do bị hacker đột nhập gây thiệt hại đến chúng tôi rất lớn, chính vì thế không bao giờ quên phục vụ game để chi ân các bạn vào chơi game lại. ADM và BTC phát GiftCode Manvip Club toàn bộ VIP cho những ai cần. Nếu bạn nào chưa nhận được thực hiện nhiệm vụ sau cũng được Code Manvip Club nhé!

    Từng bước nhận giftcode Manvip Club như sau
    giftcode gem club
    Như các bạn đã biết code luôn được phát ở những sự kiện hoành tráng và có tổ chức qua các sự kiện online và offline. Nhưng nhiều bạn vẫn lỡ code vì bận công việc. Hôm nay ai cũng có thể nhận quà GiftCode ManVip Club huyền thoại này nhé!
    – Hãy share bài viết nhận Code Manvip Club này nên mạng xã hội
    – Tag 3 bạn bè của mình nhé!
    – Nhận xét địa chỉ dưới bình luận phát quà code đến (gmail, hoặc địa chỉ số điện thoại)
    Tất cả các yêu cầu trên các bạn phải thực hiện, nếu không hoàn thành nhiệm vụ sẽ không có quà đâu..

    Chúc mừng danh sách nhận GiftCode ManVip Club chính thức
    giftcode gem club
    Nếu bạn đã đăng ký nhận được code thì bạn làm theo bước sau:
    – Vào game có phần hộp quà “Giftcode” hiển thị phía dưới giao diện màn hình
    – Sau đó nhập chính xác mã Giftcode vào ô trống phần thưởng “Man” tự động gửi quà vào tài khoản bạn. Một số các bạn đã nhận được:
    + Lablalabi@gmail.com
    + yeuemm113@gmail.com
    + Taodeodein@gmail.com
    + Baohanh@gmail.com
    + Lanhvip117@gmail.com
    + Xuantruong12@gmail.com
    + Baoanh@gmail.com
    + Hieuhuuu@gmail.com
    + Dangcapmaimai@gmail.com
    + Giahoacf1@gmail.com
    + Lego1234@gmail.com
    + Yeuuuuiiiooo@gmail.com
    + Deochocdoe@gmail.com
    + Chodep133@gmail.com



    Hướng dẫn tải, sử dụng OTP và cách mở tất cả các Game như hình , để tránh kẹt tiền trong game . ( Đăng nhập trên điện thoại ) : bit.ly/manvipdt

    67.png
    Lần sửa cuối bởi vinhtranlo, ngày 24-10-2018 lúc 09:52 PM.

Quyền viết bài

  • Bạn Không thể gửi Chủ đề mới
  • Bạn Không thể Gửi trả lời
  • Bạn Không thể Gửi file đính kèm
  • Bạn Không thể Sửa bài viết của mình
  •