[Đà Lạt] Chuyến honey moon của đôi vợ chồng nghèo - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/36 ... 234
Kết quả 31 đến 36 của 36
    Trích dẫn Gửi bởi Bụng_Bự Xem bài viết
    5g sáng mình đi thì tầm 11g trưa tới đó bạn, đi tà tà vừa đi vừa ngắm cảnh, chụp hình
    cảm ơn ban nhiều nhé!!!

tomy000's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Bụng_Bự Xem bài viết
    5g sáng mình đi thì tầm 11g trưa tới đó bạn, đi tà tà vừa đi vừa ngắm cảnh, chụp hình
    Bạn bụng bự cho mình hỏi chút, ở bên bài Sài gòn - Sa đéc có nhắc đến tham quan vườn quýt ở Lai Vung, có thể cho mình xin cái hướng dẫn đường đi hoặc maps được không? Bạn đi tháng 7 phải ko? Có thể gợi ý giúp mình vài chỗ chụp hình đẹp ở gần Sa Đéc được không bạn. Cám ơn bạn nhiều

Bụng_Bự's Avatar
    từ sa đéc bạn đi thẳng hướng về lai vung, qua thị xã lai vung khoảng 5km ( chưa tới phà vàm cống ), 2 bên đều có nhiều vườn quýt, tuy nhiên mình thấy vào ko có gì đặc sắc lắm

ở sa đéc có mấy chỗ chụp hình đẹp là làng hoa Tân Quy đông ( chịu khó lội càng sâu vào cảng đẹp ), chùa bà Thiên Hậu, nhà cổ người tình

mình đi dịp tết ta
    www.batshop.vn - Biking and Traveling

hai vợ chồng có chuyến phượt thật hạnh phúc, nhưng đường gần mũi Kê Gà xuống cấp quá nhanh, bị hư hỏng rồi. Tôi chạy qua khỏi khu vực đó mà còn tê tay

KoppieStevie's Avatar
    Anh bụng bự cho em hỏi cái chỗ resort bỏ hoang đó ở khúc nào v anh? Gần cái rockwater bay k anh? Em dự cb đi tới đó để tắm biển
    Cám ơn anh!

Bụng_Bự's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi KoppieStevie Xem bài viết
    Anh bụng bự cho em hỏi cái chỗ resort bỏ hoang đó ở khúc nào v anh? Gần cái rockwater bay k anh? Em dự cb đi tới đó để tắm biển
    Cám ơn anh!
    mình ko nhớ nữa, nó cách hải năng kê gà khoảng 2-3km về hướng phan thiết, bên tay trái

mà khu đó nhìu resort bỏ hoang lắm
    www.batshop.vn - Biking and Traveling

4/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/36 ... 234