Minigame “Ăn đã, Yolo đã cùng Địa Điểm Ăn Uống”
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 2 của 2

Minigame “Ăn đã, Yolo đã cùng Địa Điểm Ăn Uống”

Dạo này thấy mọi người cứ rần rần theo phong trào Yolo mà hok hiểu gì hết trơn. Thì ra là YOLO là sống bứt phá, dám khám phá và cũng không quên xõa hết mình, gì chứ phong trào thì giới trẻ selfie ầm ầm là phải rùi

hari won - Minigame “Ăn đã, Yolo đã cùng Địa Điểm Ăn Uống”
    Đại sứ Hari Won cũng nhanh chóng nhập cuộc với mong muốn sẽ trở thành “nữ hoàng” Yolo selfie

hinh - Minigame “Ăn đã, Yolo đã cùng Địa Điểm Ăn Uống”
    Ad cũng bon chen làm 1 tấm cho có phong trào nè, chụp ảnh Yolo khi ăn nè

1434970749 606jdravdee307520 - Minigame “Ăn đã, Yolo đã cùng Địa Điểm Ăn Uống”

nghi2 - Minigame “Ăn đã, Yolo đã cùng Địa Điểm Ăn Uống”

Không biết cả nhà sao chứ ad thử thấy thú vị quá, nên quyết định tổ chức hoạt động cho nhà mình cùng tham gia cho náo nhiệt . Các tín đồ "ham ăn" xõa hết mình với tinh thần yolo thì tham gia chương trình Minigame “Ăn đã, Yolo đã cùng Địa Điểm Ăn Uống” giật giải nha.

Thể lệ cuộc thi “Ăn đã, Yolo đã cùng Địa điểm ăn uống”

Bước 1: Đăng ảnh yolo của bạn vào http://lumia.ms/how-yolo2

Bước 2: Lưu lại hình đã được chấm điểm yolo, comment và tag tên 3 người bạn bất kì dưới post này: https://www.facebook.com/DiaDiemAnUo...08602459167113

Ad sẽ chọn ra 10 bạn theo cơ chế random.org để trao giải thưởng Ăn đã, Yolo đã vào ngày 19g00 ngày 22/06 đến 26/06.

*Giải thưởng: 10 phần quà bao gồm: 1 Túi xách Lumia + 1 Áo thun Lumia

PS: Khoảnh khắc Yolo bên món ăn tùy bạn thể hiện, làm sao nhìn vừa đã mắt vì món ngon vừa thú vị là chuẩn!

Nhanh tay tham gia cùng Địa Điểm Ăn Uống nhé! #yoloselfie #lumia540 #trumselfie #Diadiemanuongyolo

Nguồn: Diadiemanuong.com
    Lần sửa cuối bởi Quản Lý, ngày 23-06-2015 lúc 11:54 AM.

2. Xem thêm review nổi bật khác

sao cái này nhận diện giới tính không đúng gì hết trơn