Những cách mát xa da mặt hiệu quả tại nhà
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 3 của 3

Những cách mát xa da mặt hiệu quả tại nhà

Mát xa da mặt là bí quyết làm đẹp đơn giản bạn có thể thực hiện tại nhà. Có rất nhiều cách để bạn thực hiện việc mát xa da mặt. Bạn có thể sử dụng kết hợp với các dưỡng chất. Nhưng trong bài viết này mình sẽ hướng dẫn bạn cách làm tự nhiên nhất, không cần phải sử dụng bất kỳ một dưỡng chất hay thuốc nào. Bạn chỉ cần thực hiện bằng bàn tay của mình.
    10 cach mat xa da mat don gian tai nha - Những cách mát xa da mặt hiệu quả tại nhà
    Cách mát xa 1: Bạn ốp hai bàn tay vào hai bên gò má như kiểu hai bàn tay ôm trọn khuôn mặt. Ấn một lực nhẹ, rồi tẩy bàn tay hướng từ gò má lên trán rồi vòng qua thái dương, vòng qua cằm rồi trở về vị trí ban đầu. Thực hiện động tác này với 10 - 20 nhịp mỗi ngày.
    Cách mát xa 2: Hai bàn tay nắm lại thành hai nắm đấm. Ấn lên một lực nhẹ phần trên và phần dưới của gò má. Thực hiện 14 - 20 lần mỗi ngày.
    Cách mát xa 3: Đưa ngón tay cái của tay phải chạm vào mép trái. Kéo lực nhẹ từ mép trái đến thái dương. Tương tự đưa ngón tay trái sang mép phải kéo đến thái dương. Thực hiện mỗi bên 10 lần.

-----------------------------------------------------

Trao đổi thêm những kiến thức về làm đẹp, sức khỏe tại diễn đàn làm đẹp mỗi ngày

2. Xem thêm review nổi bật khác

Có rất nhiều cách

Thớt ơi, chỉ cần mat xa thôi là da mặt sẽ đẹp đúng không.

Tag của Chủ đề này