Trong một bài báo cáo thực tập, lời cảm ơn là một phần không thể thiếu. Tuy nhiên, rất nhiều bạn chỉ coi phần này như một phần mặc định, không cần quan tâm đến mà chỉ chăm chăm đến phần nội dung. Đó là một quan điểm cực kỳ sai lầm! Lời cảm ơn báo cáo thực tập sẽ phần nào cho người đọc cảm nhận được sự biết ơn chân thành tới những người đã giúp đỡ mình để hoàn thiện tốt nhất bài báo cáo, đồng thời nó cũng thể hiện sự trau chuốt, thái độ nghiêm túc, đầu tư của tác giả đối với "tác phẩm của mình. Từ đó, giáo viên sẽ dựa vào để đánh giá và chấm điểm bài luận của mình. Dưới đây sẽ là một số mẫu lời cảm ơn dùng trong bài báo cáo mà Luận văn 2S đã tổng hợp được. Bạn đọc có thể dùng nó như một nguồn tham khảo để phát triển lời cảm ơn báo cáo thực tập của mình.

Mẫu lời cảm ơn báo cáo thực tập số 1:
Ơn thầy soi lối mở đường
Cho con vững bước dặm trường tương lai.

Không có thành công nào mà không có sự giúp đỡ, không có anh tài nào lại không có người thầy dạy dỗ, tất cả những gì ta gặt hái được đều có công của người vun trồng. Quy luật “ăn quả nhớ kẻ trồng cây” là những lời dạy ngay từ thuở mới đi học ta đã được thầy cô dạy về tấm lòng biết ơn. Trong báo cáo thực tập này em muốn gửi lời cảm ơn đến thầy cô giáo trong trường ĐH….. đã giảng dạy hết tất cả tâm huyết, truyền dạy tất cả những tri thức của cuộc đời mình đến những lứa học sinh chúng em. Em xin chân thành cảm ơn thầy cô trong khoa…. đã dạy cho chúng em những đạo đức, những kinh nghiệm làm nghề để chúng em có thể vững bước tiếp trên con đường lập nghiệp của mình. Đặc biệt trong kì thực tập thực tế vừa qua cùng khoa, em đã được luyện tập, thực hành những kiến thức đã được học, được tiếp thu thêm nhiều kiến thức mới giúp ích cho em làm việc sau này được dễ dàng và thuận tiện hơn. Chuyến đi thực tế này đã mang đến cho em cũng như tất cả các bạn trong khoa những kỉ niệm đẹp của thời sinh viên, cũng như những kinh nghiệm xương máu để có thể làm việc và hoàn thành công tác của mình tốt nhất. Trong thời gian thực tập vừa qua, với những bước đầu thực tập thực tế, kiến thức và kĩ năng còn hạn hẹp nên em không thể tránh khỏi những thiếu sót, em mong thầy cô có thể thông cảm và bỏ qua cho em.

Lời cuối cùng em xin gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất và chúc thầy cô luôn dồi dào sức khỏe, tiếp tục giảng dạy hết tâm huyết của mình cho những lứa học trò sau này để đất nước ta ngày càng có nhiều nhân tài, những người giỏi trong các doanh nghiệp, xây dựng đất nước phát triển hơn nữa.

Em xin chân thành cảm ơn!

Mẫu lời cảm ơn báo cáo thực tập số 2:

loi cam on bao cao thuc tap nha thuoc - Mẫu lời cảm ơn báo cáo thực tập ấn tượng & độc đáo

Bạn có thể tham khảo thêm các mẫu lời cảm ơn báo cáo thực tập tại: https://luanvan2s.com/loi-cam-on-bao...tap-bid47.html